Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Xét nghiệm máu

vuongthanh91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Xét nghiệm máu

em năm nay 24 tuổi.hôm trước em có đi xét nghiệm máu thì do huyết áp cao thì em thấy có 3 cái in đậm trong đó có mỡ máu cao. quên mất không chụp ảnh xét nghiệm vì bác sĩ vẫn giữ.
    cho em hỏi nếu tình trạm mỡ máu cao thfi có xin đc việc không ạ.mình uống thuốc giảm mỡ máu khi đi khám bệnh thì xét nghiệm máu và nước tiểu thì biết mình uông thuốc không ạ.
    em muốn đi xét nghiệm máu lại thì chi phí cho xét nghiệm là bao nhiêu ạ.tại hôm trước em thanh toán cả cục nen không rõ chi tiết thế nào.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi vuongthanh91 Xem bài viết
    em năm nay 24 tuổi.hôm trước em có đi xét nghiệm máu thì do huyết áp cao thì em thấy có 3 cái in đậm trong đó có mỡ máu cao. quên mất không chụp ảnh xét nghiệm vì bác sĩ vẫn giữ.
    cho em hỏi nếu tình trạm mỡ máu cao thfi có xin đc việc không ạ.mình uống thuốc giảm mỡ máu khi đi khám bệnh thì xét nghiệm máu và nước tiểu thì biết mình uông thuốc không ạ.
    em muốn đi xét nghiệm máu lại thì chi phí cho xét nghiệm là bao nhiêu ạ.tại hôm trước em thanh toán cả cục nen không rõ chi tiết thế nào.
    Mỡ máu cao chỉ là tình trạng chưa hẳn là bệnh ở lứa tuổi của bạn nên có thể thay đổi bằng chế độ ăn ít dầu mỡ, ít béo, chưa cần dùng thuốc. Và vấn đề này không phải là lý do để người ta từ chối không nhận bạn. Uống thuốc giảm mỡ máu đi chăng nữa thì ít nhất sau 3-6 tháng chỉ số mới giảm chứ không giảm ngay khi dùng thuốc. Còn chi phí thì khoảng cỡ 100.000 !

yamaha.town's Avatar
    yamaha.town Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mỡ máu cao chỉ là tình trạng chưa hẳn là bệnh ở lứa tuổi của bạn nên có thể thay đổi bằng chế độ ăn ít dầu mỡ, ít béo, chưa cần dùng thuốc. Và vấn đề này không phải là lý do để người ta từ chối không nhận bạn

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-12-2012, 10:16 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-11-2012, 12:55 PM