Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 75 của 80
Like Tree4Likes

Chủ đề: Hết viêm gan B nhờ thảo dược...

bongbongmua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mình tưởng là viên cà gai leo Tuệ Linh ko dùng cho trẻ em và phụ nữ mang thai nhỉ?

laondt Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

sản phẩm đó không nên dùng cho phụ nữ mang thai và trẻ nhỏ các bạn ạ.

vantth Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Nếu phụ nữ đang mang thai thì mình không nên điều trị ngay, mà đợi khi sinh xong điều trị cũng được. khi mang thai tốt nhất là không nên dùng thuốc hoặc bất cứ thứ gì có thể ảnh hưởng tới thai nhi.

huydx's Avatar
    huydx Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

bạn vtth nói đúng đó bạn ạ, bạn đợi sau khi cho bé bú mới nên sử dụng. à, mà bạn nhớ chế độ ăn kiêng trong quá trình không dùng thuốc nhé.

mskapohien Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bài viết này hay quá-->chúc cho bác thành công

dohuutung Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

toi 38t la nguoi lanh mang virut VGB, mo'i uong thu 4 hop cagaileo tuelinh, trong nguoi cha thay khac gi ca, chi hay sot ruot nhu dau da day. chua di xet nghiem nen ko bit co hieu qua ko. ban nao da dung ma xet nghiem am tinh thi cho toi bit voi. thanks.

Trích dẫn Gửi bởi dohuutung Xem bài viết
    toi 38t la nguoi lanh mang virut VGB, mo'i uong thu 4 hop cagaileo tuelinh, trong nguoi cha thay khac gi ca, chi hay sot ruot nhu dau da day. chua di xet nghiem nen ko bit co hieu qua ko. ban nao da dung ma xet nghiem am tinh thi cho toi bit voi. thanks.
    Vậy à? thế mà bố em dùng được có 3 lọ, men gan giảm đấy, nhưng anh không đi khám thì sao biết trong người có khác không? mà sao anh lại uống Cà Gai Leo mà không uống Giải Độc Gan, vì Giải Độc Gan dùng cho nam giới mà. Em là người trực tiếp đi mua cho bố em, em được hướng dẫn vậy. Uống là phải uống sau khi ăn no. anh Nhớ nhé.

nguyen van tien Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Có em âm tính anh ạ, em dùng âm tính sau 8 tháng dùng Giải Độc Gan Tuệ Linh anh ạ, bây giờ em còn giới thiruj cho chú em dùng nữa, nhà em cũng có 2 chú vừa mới dùng được 3 hộp, thấy bảo ăn ngủ tốt hơn rất nhiều. cũng chư đi khám, không biết có hạ men gan chưa. Hôm nào đủ 2 hoặc 3 tháng thì đi xét nghiệm 1 lần. Anh cũng phải đi khám mới biết được, ngồi nhà đoán mò làm sao mà ra được.

hoantt Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

anh có biết viêm gan B của anh ở thể gì không? bác sĩ kết luạn thế nào?

hattieu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình bị nhiễm virut viêm gan siêu vi B từ nhỏ ( mẹ truyền con ) giờ mình 24 tuổi hay đi kiểm tra men gan vẫn bình thường. vậy mình có nên uống cà gai leo Tuệ Linh không ? mà đã nhiễm bệnh rồi uống có hết không? hay chỉ uống khi men gan cao hoặc gan phát triển không tốt?

sản phẩm này người bình thường cũng có thể uống hàng ngày với liều duy trì là 2 viên 1 ngày, nếu men gan của bạn vẫn bình thường, có thể là bạn mang virut viêm gan B thể ẩn, không cần điều trị bằng thuốc tây, vì nó có nhiều tác dụng phụ, mà chưa chắc đã có tác dụng, vì đa số các sản phẩm đều có tác dụng với virut viêm gan B thể hoạt động.

dohuutung Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cam on cac ban da chia se, dung la tu luc uong cagaileo trong nguoi cam thay do met moi hon, nhung cung khong hy vong het virut, de du 6 thang di xet nghiem thu, tui mua 145K mot hop. nhu vay la dat hay re. neu het benh thi tot qua! minh di xet nghiem 6 thang 1 lan, lan nao men gan cung binh thuong. khong can dieu tri. vay la nguoi lanh mang virut dung ko? Ban Nguyen Van Tien o dau vay, tui can xac minh co dung hay ko?, hay la nguoi ban thuoc quang cao!
    Lần sửa cuối bởi dohuutung, ngày 06-06-2012 lúc 07:09 PM.

nguyen van tien Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cam on cac ban da chia se, dung la tu luc uong cagaileo trong nguoi cam thay do met moi hon, nhung cung khong hy vong het virut, de du 6 thang di xet nghiem thu, tui mua 145K mot hop. nhu vay la dat hay re. neu het benh thi tot qua! minh di xet nghiem 6 thang 1 lan, lan nao men gan cung binh thuong. khong can dieu tri. vay la nguoi lanh mang virut dung ko? Ban Nguyen Van Tien o dau vay, tui can xac minh co dung hay ko?, hay la nguoi ban thuoc quang cao!
    Mình đây, mình ở Phố Bùi, Cao Thượng, tân Yên, Bắc Giang bạn ạ, giá 145k là từ lâu rồi, giờ mình vẫn đang uống đấy, giá mới mua là khoảng 180k.

Soigia's Avatar
    Soigia Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trog SG thì cái Tuệ Linh này bán chỗ nầu nhẩy!! mình cần mua!! nếu ai có bán online thì càng tốt. giao hàng tận nơi càng hay! Mềnh ở Phú Nhuận và Tân Bình . Giao chỗ nào cũng được. Còn nếu ko được thì nhắn cho mềnh chỗ mua nhé. SĐt 0944020456

huydx's Avatar
    huydx Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Sài Gòn | Hệ thống phân phối Tuệ Linh
    Trích dẫn Gửi bởi Soigia Xem bài viết
    Trog SG thì cái Tuệ Linh này bán chỗ nầu nhẩy!! mình cần mua!! nếu ai có bán online thì càng tốt. giao hàng tận nơi càng hay! Mềnh ở Phú Nhuận và Tân Bình . Giao chỗ nào cũng được. Còn nếu ko được thì nhắn cho mềnh chỗ mua nhé. SĐt 0944020456

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này