Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 16 đến 30 của 33
    bless_you Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi bunngu Xem bài viết
    chị nâng ngực nội soi hay gì
    mih làm nội soi mổ ở đường nếp lằn dưới ngực, vết mổ khá là bé mà chỗ đấy k bị lộ

bunngu's Avatar
    bunngu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

mổ ở vị trí đó thì hơi đau hen, c ngồi chắc là đau à

bunngu's Avatar
    bunngu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

trước em có đc tư vấn là đầu tiên fai tìm hiểu những trường hợp nào mới có thể đặt ngực nội soi.các bs tư vấn mình là tuyến vú chưa chảy xệ và quầng ngực đầu ngực còn đẹp(ví dụ bạn chưa có gia đình hoặc chưa sinh con)không phải tất cả đều có thể đặt ngực qua nội soi đâu

Hà Mèo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

minh lam o bac si ng singapore mih k nho ten duong suong ngueyt anh q1 do ban. nhe nhang va dep lam,nhin rat tu nhien, ko bi co dinh va mem nhu nguc that. da 2 nam roi khong co bieu hien gi la dau don ca. tmv kho thi nen co so vat chat kha tot, tui nguc cua mih dc bao hanh tron doi do

dentrang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Minh cg đg định đi làm ngực ở bênh viện khơ thị. Ko biết có ok k? Minh chưa có gd, chưa có con, njung muốn làm ở quầng ngực, ko biết sau nay có con co bị mất sữa và mất cảm giác ko nữa. Giờ máu đi làm mà phân vân ko biết có đau ko? Co bị mất sữa và mất cảm giác ko, nhờ các b co kinh nghiêm tư vấn giúp mình.

dentrang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

thấy nhìu mẹ khen khơ thị r em cx tìm hiều thì thấy ở đó có pp nâng ngực khá hay, cũng có nhìu vị trí mổ khác nhau để dấu sẹo mà k biết ntn

Trích dẫn Gửi bởi dentrang Xem bài viết
    thấy nhìu mẹ khen khơ thị r em cx tìm hiều thì thấy ở đó có pp nâng ngực khá hay, cũng có nhìu vị trí mổ khác nhau để dấu sẹo mà k biết ntn
    mih làm ở khơ thị nè b, k đau nhìu bsi mát tay, nv tư vấn nhiệt tình cũng vì bà cùng cơ quan làm r giới thiệu nên tin tưởng

Trích dẫn Gửi bởi dentrang Xem bài viết
    Minh cg đg định đi làm ngực ở bênh viện khơ thị. Ko biết có ok k? Minh chưa có gd, chưa có con, njung muốn làm ở quầng ngực, ko biết sau nay có con co bị mất sữa và mất cảm giác ko nữa. Giờ máu đi làm mà phân vân ko biết có đau ko? Co bị mất sữa và mất cảm giác ko, nhờ các b co kinh nghiêm tư vấn giúp mình.
    mổ nội soi này k ảnh hưởng đến việc con cái về sau đâu b ơi, cứ yên tâm giờ toàn các em trẻ chưa chồng nâng ngực mà, tmv uy tín chất lượng là k lo gì đâu

thienannguyen's Avatar
    thienannguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Đợt vừa rùi Khơ Thị có giảm giá 20% nên nhỏ bạn mình đi làm, giờ được nửa tháng rùi. Nó làm size nhỏ nhất nên thấy tự nhiên, sờ vô ko thấy cứng như ngta vẫn hay nói là nâng ngực xong sờ vô sẽ cứng ngắt, vì bên trong có túi ngực. Mình thấy nó làm xong mặc đồ đẹp nên cũng ham, nhưng mình sợ đau lắm. Nó cứ kêu mình đi tư vấn thử, BS ở Khơ Thi cẩn thận mà nhiệt tình lắm. nhưng mình chưa quyết định nên ko dám đi hichic

thienannguyen's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi bless_you Xem bài viết
    mổ nội soi này k ảnh hưởng đến việc con cái về sau đâu b ơi, cứ yên tâm giờ toàn các em trẻ chưa chồng nâng ngực mà, tmv uy tín chất lượng là k lo gì đâu
    mà chị làm ở khơ thị chị chọn loại túi nào zợ, em thấy ở khơ thị loại túi nào cx thích

Trích dẫn Gửi bởi thienannguyen Xem bài viết
    mà chị làm ở khơ thị chị chọn loại túi nào zợ, em thấy ở khơ thị loại túi nào cx thích
    mih đặt túi nhám

Túi nhám có độ bám dính vô cùng tốt vào mô vòng 1 nên đảm bảo không bị dịch chuyển túi, tạo tính thẩm mỹ cao cho bộ vòng 1 và có tỉ lệ bao xơ thấp so với túi trơn. Tuy nhiên, vỏ túi nhám khá cứng nên có thể sờ thấy túi, chỉ sử dụng cho những người có cơ ngực dày và chắc.

thienannguyen's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi bless_you Xem bài viết
    Túi nhám có độ bám dính vô cùng tốt vào mô vòng 1 nên đảm bảo không bị dịch chuyển túi, tạo tính thẩm mỹ cao cho bộ vòng 1 và có tỉ lệ bao xơ thấp so với túi trơn. Tuy nhiên, vỏ túi nhám khá cứng nên có thể sờ thấy túi, chỉ sử dụng cho những người có cơ ngực dày và chắc.
    em tìm hiểu thấy cái tui nano chip mới mà hay nên đang phân vân

thienannguyen's Avatar

Túi nano chip được thiết kế 7 lớp đặc biệt và con chip thông minh được tích hợp trong túi. Túi bám dính cao, độ bền tốt, dẻo dai và mềm mại, giúp vòng 1 tự nhiên và không bị biến dạng khi bị tác động lực mạnh.

huonghuong_1313 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

E lam nguc dc hon 3thang ma sao thay no k mem mai j.ma so manh thay tui.nhung k thay dau gi.co sao k moi ng.e lo qua

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối