Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 16 đến 30 của 38
    sacdep_vn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

sắc ngọc khang được dùng dưới dạng viên nên rất tiện dụng và trong thuốc có rất nhiều thành phần có tác dụng tốt cho da, giúp da chống lão hóa luôn hồng hào, trị nám tận gốc đấy bạn ạ.

hoai123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

thuốc có nhiều thành phần tốt cho da như vậy thế nếu như em chưa bị nám da thi có phải uống phòng không hả chị. Em nghe nói phụ nữ sau khi sinh thường hay bị nám da. Em cũng thấy sợ.

sacdep_vn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

vì trong thành phần của thuốc có chứa dầu gấc, ích mẫu, thục địa... những thành phần này giúp da hồng hào, chống lão hóa và chống khô da nữa. Bây giờ bạn chưa thấy dấu hiệu của nám nhưng bạn có thể uống phòng trước cũng rất tốt mà.

hoasacdep Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Ban daiduongcuonsong oi cho minh hoi chut nhe,minh duoc nha thuoc tu van ban BLOOMING va noi la tot lam.Ban co the cho minh biet SAC NGOC KHANG va BLOOMING thi san pham nao hay hon ?Cam on ban nhieu.(Nguoi buon vi nam )

Mặc định ???

Sao ko ai biet de tra loi toi vay?

Mặc định Nam da -sam da - tan nhang

Lam on noi cho toi biet cach dung thuoc SAC NGOC KHANG nay voi?Dung bao lau va dung nhu the nao?Toi dung hoai duoc ko?Khi ko dung nua thi co bi nam xuat hien ko?
    Chan thanh cam on.

uyenuyen00 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

ah. Cái này là thực phẩm chức năng mới ra bạn ah. Dùng dưới dạng viên uống, nó hỗ trợ điều trị nám tận gốc, bạn uống trong 3 tháng là khỏi thôi. Hiện trên mấy báo lớn về làm đẹp có mục quảng cáo đó bạn

nguyenquyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bạn uyenuyen00 làm ơn nói rõ được không? Cái sắc ngọc khang đó có thành phần như nào vậy?

Thành phần thì nó hoàn toàn từ thiên nhiên gồm: tinh chất đậu tương, tinh chất nhung hươu, dầu gấc, ích mẫu, ngưu tất, quy dâu thục địa bạn ah

hanh81138's Avatar
    hanh81138 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Nguồn gốc có đang tin không bạn ơi? Nó sản xuất ở đâu vậy? thuốc mới ra lại không rõ nguồn gốc như vậy khó tin lắm. Nếu là mấy thuôc có một thời gian rồi đã có người dùng và cho ý kiến thì chị e còn biết hướng tìm hiểu xem có nên dùng không. Nói chung mấy loại này không tin được đâu cả nhà ah

tramynguyen's Avatar
    tramynguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Tại sao bạn hanh81138 lại có cái nhìn tiêu cực vậy nhỉ. Theo mình thuốc mới ra lúc nào cũng có điẻm thuốc đã có trên thị trường. Công ty sản xuất thuốc kinh doanh lấy lợi nhuận vì thế tung ra thị trường một sản phẩm thì nó phải đạt một số tiêu trí như: thị trường đang cần nhiêu, tốt hơn những sản phẩm cùng loại hiện có trên thị trường, giá cả cạnh tranh hơn.... Trước đây người dung thuốc khá bị động: dùng thuốc nhưng không biết thành phần và công dụng thuốc mà chỉ dùng theo đơn hoặc chỉ dẫn của những người xung quanh, nhưng hiện nay với một số loại thuốc thông dụng hay trị những bệnh dơn giản thường gặp người dùng đã đẻ ý đến thành phần , hãng sản xuất, giá thành... Vì vậy một công ty thuốc mà tung ra thị trường thuốc kém chất lượng để cạnh tranh với những loại có thành phần công dụng tương tự trên thị trường là điều không có. Mình hi vọng sắc ngọc khang sẽ đáp ứng được yêu cầu và kỳ vọng của mọi người cũng như bản thân mình. Thực sự mình cũng chỉ mới biết và dung sắc ngọc khang được hơn một tuần nên không thể nhận xét gì cả

Sắc ngọc khang sản xuất bởi đông dược hoa sen và phân phối bởi công ty Hoa thiên phú bạn ah. Mình cũng mới bắt đầu dùng được 4 ngày thôi. Mong là hiệu quả tốt

nguyenquyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thanks bạn tramynguyen và uyenuyen00 nhiu nhiu. Mình cũng liều dùng thử theo 2 người xem sao. Dằng nào thì cũng không có cách nào tốt hơn. Mong là sẽ được như mong muốn

topic này cũng đề cập đến sắc ngọc khang này các bạn ơi : Làm sao trị tàn nhang tận gốc ? mọi người vào tham khảo nha

cunduong00's Avatar
    cunduong00 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Chào cả nhà! E muốn hỏi : mẹ em năm nay 43t cũng bị nám da thì dùng sắc ngọc khang có được không ah?

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối