Kết quả 1 đến 12 của 12
    vinh89 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Rang da lay tuy cam rang su co cam implant dc k?

Cac bac si cho toi hoi, ba toi cach day 3 nam co di lay tuy roi lam rang su, co kep them 2 rang hai ben.bay gio hai rang hai ben cung lung lay, khong biet co sao k, co nen di cam implant k?
    Than !

hoatudang89 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Tốt nhất là đi tới trung tâm nha khoa uy tín kiểm tra thử xem. Họ sẽ có lời khuyên phù hợp nhất.
    Một vài địa chỉ bạn có thể tham khảo như: Nha khoa kỹ thuật châu âu (Pháp là quốc gia tiên tiến được giá cao trong công nghệ implant); nha khoa lan anh, nha khoa hoàng minh, Diamond ...
    chúc may mắn nhé !

ronglua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Đúng là cái này dân nha khoa thì mới đánh giá hết đượ

bacsi_quaidi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Cái này mình nghĩ nếu có tiền nên cắm implant cho nó chắc, thời hạn sử dụng lâu nữa.

classic Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Có tiền thì cứ dùng hàng tốt hàng xịn nhất, như vậy đảm bảo chất lượng hơn lại bền nữa

kienrang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

rang da dtri tuy va kep rang 2 ben la sao?
    chua hieu cau hoi cua ban.
    minh xin noi voi ban cay ghep implant rat ton kem gia tu 12-26 tr/1rang vi vay len can nhac giua lam cau rang va cay implant ban nhe.can tvan them vao yahoo ; mylove2007135

Mẹ Bé Bi's Avatar
    Mẹ Bé Bi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

mình nghĩ Tốt nhất là ban nên đi tới trung tâm nha khoa uy tín kiểm tra thử xem, họ có chuyên môn họ sẽ xem cho bạn chứ cái răng cái tóc là góc con người, mình phải cẩn thân

vinh hoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình mất răng định đi trồng răng giả. Nghe bạn bè nói trồng răng Implant là tốt nhất. Vậy trồng răng Implant là gì? Trồng răng Implant có an toàn không?

như ý Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trồng răng Implant là tốt nhất rồi nhưng an toàn hay không là do Bác sĩ với lại Bệnh viện có uy tín hay không.

tú uyên Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Có ai từng trồng răng Implant rồi không, có biết Nha khoa hay bác sĩ nào giỏi chỉ mình với.

ngọc châu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bạn lên mạng search Bác SỸ Hỳnh Đại Hải, Ông này là số 1 về Implant đấy, trước là Giám đốc trung tâm Implant. Mình học Nha khoa, từng gặp BS này rỗi, bác này làm bên nha khoa quốc tế Á Âu ở đối diện chợ Bến Thành, đường Thủ Khoa Huân Hay Lý Tự Trọng gì đó.

HueThuong's Avatar
    HueThuong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mình khuyên bạn nên đến nha khoa, bác sỹ uy tín kiểm tra đi. Trước mình cứ đắn đo như bạn để lâu ảnh hưởng răng khác lắm. Mình thì ko cắm Implant mà chỉ làm công nghệ phủ răng sứ Majestic Nano 5K tại Shinbi Dental thôi. Công nghệ này hiện đại khi làm không phải mài răng, không đau buốt, không viêm lợi, không hôi miệng và không điều trị tụy. Nói chung ko ảnh hưởng gì đến răng gốc cả. Lại được bảo hành trọn đời nữa. Nếu ko ngại bạn gọi dt đến bảo họ tư vấn về răng lợi của bạn xem thế nào: 0466868080