Thành phần: Paracetamol 325 mg, Ibuprofen 200 mg


Chỉ định:

- Đau đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau cơ, đau sau phẫu thuật, trẹo cổ, đau lưng, viêm khớp, trật khớp, thấp khớp, bong gân, viêm bao hoạt dịch, viêm đau dây thần kinh,…

- Cảm sốt, nhức đầu, sốt do một số nguyên nhân khác…

Liều lượng:

- Trẻ em > 20 kg: 1 viên x 3 lần/ngày.

- Người lớn: 1–2 viên x 3 lần/ngày.

Đóng gói: Vỉ 4 viên, hộp 25 vỉ. Vỉ 20 viên, hộp 5 vỉ.