Vadol Extra


Thành phần : Paracetamol 500mg
Cafein 65mg

Dạng bào chế : Viên nén
Quy cách đóng gói : Hộp 10 vỉ, 50 vỉ x 10 viên, chai 100 viên, 200 viên, 500 viên nén
Chỉ định : Điều trị các chứng: cảm cúm, nóng sốt, đau nhức cơ thể,
mệt mỏi.

Liều dùng : Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 1 viên/lần, ngày 1-2 lần.
Trẻ em dưới 12 tuổi: tuân theo sự chỉ dẫn của Thầy thuốc

Chống chỉ định : Người bệnh quá mẫn với Paracetamol.
Người bệnh nhiều lần thiếu máu hoặc có bệnh về gan.
Người bệnh thiếu hụt glucose-6-phosphat dehydrogenase