Thành phần: Mỗi 5ml có chứa:
-Chlorpheniramin maleate USP.......................2mg
-Dextromethorphan Hydrobromide..................10mg.
-Phenylephrine Hydrochloride BP.....................5mg.
Tá dược:
Methylparahydroxybenzoate,Propyl Parahydroxybenzoate,Disodium Edetale,Sodium Chloride,Sucrose,Glycerol,Xanthan Gum,Sodium Citrate,Methol,Propylene glycol,Citric acid monohydrate,Sodium Citrate,Chất tạo màu,mùi và nước Cất.


Chỉ định: Làm giảm đau các triệu chứng ho không xuất huyết,ho khan và các triệu chứng đường hô hấp trên như kích ứng họng,chảy mũi nước,nghẹt mũi và chảy nước mắt do dị ứng hoặc do cảm thông thường.Thuốc cũng hiệu quả trong điều trị hỗ trợ ho do nhiễm khuẩn hô hấp trên.

Liều lượng: Người lớn:Uống 10ml(2 muỗng)x 3-4 lần/ngày.
Trẻ em từ 6-12 tuổi :uống 5ml(1 muỗng) x 3-4 lần/ngày.
2- 6 tuổi :uống 2,5ml(1/2 muỗng)x 3-4 lần/ngày.
hoặc theo hương dẫn của bác sỹ.

Đóng gói: Chai 60 ml,100ml