Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 91 đến 100 của 100
Like Tree3Likes

Chủ đề: làm thể nào để giảm cân?

Sam_Koligin's Avatar
    Sam_Koligin Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Giảm cân cần kiên trì các bạn nhé. tập luyện thể thao, ăn uống khoa học sau 1 thời gian sẽ cho hiệu quả ngay mà. chúc mọi người kiên trì giảm béo thành công.
    Sâm KOLIGIN - F, bí quyết giúp sĩ tử học nhanh, nhớ lâu, dồi dào thể lực

Nhatcuong.mobile's Avatar
    Nhatcuong.mobile Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

tranh thủ tập những bài tập thể dục nhỏ bất cứ khi nào có thể. Ví dụ nhảy múa khi đeo giác cắm hoặc gập bụng trong suốt chương trình quảng cáo trên tivi, hoặc là nhún nhảy trong khi rửa bát.

Gingerworld Vietnam's Avatar
    Gingerworld Vietnam Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chúc mừng bạn giảm cân thành công. Trong 1 tháng bạn giảm được nhiều không vậy? Ngưỡng mộ quá mà.Chia sẻ bí quyết được không bạn?

Tiểu Phương's Avatar
    Tiểu Phương Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Uống thuốc giảm cân được không bạn .

GLN Summer Camp's Avatar
    GLN Summer Camp Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Tôi đã dọn sạch toàn bộ chiếc phòng chứa đồ ăn vặt của mình. Tôi đã thay đồ ăn mà mình từng tận hưởng đầy thích thú như kem, bằng đồ ăn có chứa ít calo hơn như hạt hướng dương rang hoặc ngũ cốc đặc biệt có điểm chocolate, tôi bắt đầu đưa ra những sự lựa chọn tốt hơn một cách tự động

Haiau.com's Avatar
    Haiau.com Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Chất xơ có ở rất nhiều loại thực phẩm như rau xanh, hoa quả. Thật không quá khó để chọn ra được những loại rau hay hoa quả phù hợp với khẩu vị của bạn mà hiệu quả giảm mỡ bụng lại cao
    Máy làm đá viên Hải Âu chính hãng - Sản xuất, phân phối, bán buôn, bán lẻ máy làm đá tinh khiết theo công nghệ Italy

bau24h Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mình xem ở đây có các kiến thức về dinh dưỡng,tình dục - sức khỏe cho mẹ mang thai và nuôi con lần đầu rất hay nhé
    Kênh Youtube đấy nhé các mẹ
    https://www.youtube.com/channel/UCUa...zkHc_9xVLWGyTQ

Dinh dưỡng - tình dục - kiến thức khi mang bầu
    https://www.youtube.com/playlist?lis...q98L4t4hhJkWwh

Tên hay – Ý nghĩa – Hợp phong thủy cho bé 2017
    https://www.youtube.com/playlist?lis...p8qqYZaU38s_id

duocsyloan's Avatar
    duocsyloan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bản chất của giảm cân chỉ có thể là tăng tập luyện và giảm ăn uống. Mọi thuốc hay hình thức khác chỉ mang tính chất hỗ trợ. Chứ không thể giúp giảm cân. Nếu giảm cân được thì sản phẩm đó chắc chắn có hại cho sức khỏe. Mọi người nên cẩn thận

tamthat's Avatar
    tamthat Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mình thực hiện chế độ giảm cân theo khẩu phần ăn được oder theo tuần hoặc theo tháng của bên Fitfood.vn, trc đó mình toàn tự mày mò nấu nướng theo sưu tầm trên mạng, nhưng nói thiệt chỉ được vài bữa là ngán tận cổ luôn, tháng trc được đứa bạn gửi cho cái link Fitfood - Weekly meals for a healthy lifestyle tham khảo, cảm thấy bị cuốn hút từ lần ngó đầu tiên, ngon - tiện - sạch - đúng nhu cầu , bác nào cần thì vô ngó ha !
    HuyenCa likes this.
    Nhận sỉ lẻ tam thất - 01692086932

HuyenCa's Avatar
    HuyenCa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi tamthat Xem bài viết
    Mình thực hiện chế độ giảm cân theo khẩu phần ăn được oder theo tuần hoặc theo tháng của bên Fitfood.vn, trc đó mình toàn tự mày mò nấu nướng theo sưu tầm trên mạng, nhưng nói thiệt chỉ được vài bữa là ngán tận cổ luôn, tháng trc được đứa bạn gửi cho cái link Fitfood - Weekly meals for a healthy lifestyle tham khảo, cảm thấy bị cuốn hút từ lần ngó đầu tiên, ngon - tiện - sạch - đúng nhu cầu , bác nào cần thì vô ngó ha !
    Bạn giống mình đó, mình cũng đc 1 người bạn giới thiệu nên mới biết đến Fitfood VN, mình ăn thử một tuần, cảm thấy cơ thể có vẻ được thanh lọc ổn, thực đơn đa dạng, nguyên chất không trùng lặp, làm mình ko cảm thấy ngán, đặc biệt không dùng nhiều gia vị và tình bột nên ai muốn giảm cân thì mình nghĩ nên thử. Mình đang măm đây

Name:  fitfoodvn.jpg
Views: 11
Size:  65.4 KB

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567