Kết quả 1 đến 2 của 2
    khucmuathu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Sử dụng cặp chống gù lưng có thật sự tiết kiệm?

Khi bạn hỏi giá một sản phẩm cặp chống gù lưng Nhật Bản – Randoseru có giá bao nhiêu? Công ty cổ phần trực tuyến Bequeen xin trả lời: Mỗi chiếc cặp chống gù lưng Nhật Bản có giá trung bình từ 2 triệu trở lên. Giá thành có thể thay đổ tùy theo kích thước. Hai triệu đồng để mua chiếc cặp sách cho trẻ mà sao có thể nói là cặp chống gù lưng Nhật Bản siêu tiết kiệm? Có phải chăng quá mẫu thuẫn rồi ư?

Kích thước cặp chống gù lưng Nhật Bản
    Bây giờ chúng ta hãy thử làm một vài phép so sánh:
    – Hiện nay, nếu các mẹ mua một cặp sách thường cũng đã có giá gần 200.000 – 400.000vnđ nhưng thời gian sử dụng lại vô cùng ngắn. Một năm, các mẹ phải thay từ 2-3 lần như vậy. Dùng phép tính đơn giản, nếu 2 cặp giá 200k/năm, trong 6 năm, các mẹ cũng đã phải chi ra 2.400.000vnđ rồi mà còn không đảm bảo được sức khỏe cột sống cho bé yêu.
    Cặp chống gù lưng Nhật Bản với giá cho một chiếc cặp là 2.000.000vnđ nhưng có thể sử dụng từ 6-8 năm.
    Như vậy, các mẹ có thấy nó còn đắt nữa không ạ?

Cặp chống gù lưng Randoseru thật – giả
    Không chỉ vậy, sản phẩm này còn giúp các bé giữ tư thế chuẩn hơn, tránh tình trạng chứng cong vẹo cột sống ở trẻ em đang trong độ tuổi đến trường.
    Thoạt đầu, khi nhìn, các mẹ sẽ thấy chúng khá đơn giản nhưng sang trọng và tinh tế trong từng chi tiết đấy các mẹ ạ. Cặp chống gù lưng Nhật Bản đã được các nghệ nhân từ xưa nghiên cứu rất tỉ mỉ, cẩn thận để cho ra đời những đứa con tinh thần này, chúng đã phải trải qua hàng trăm công đoạn lớn nhỏ trước khi tới tay người sử dụng. Với sự kết hợp giữa kiểu dáng và 13 màu sắc tươi tắn,… đã làm lên vẻ đẹp thu hút tới mê mẩn của dòng cặp này.
    Các bậc phụ huynh hãy ghé thăm website của chúng tôi để có thể thỏa sức ngắm nhìn các sản phẩm cặp chống gù lưng Randoseru hay những mẫu đèn bàn chống cận thì vô cùng hữu ích nhé!

congchua88 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Đúng là nhiều người cho con em đi khám bác sỹ bệnh gù lưng ghê. Rất tốn kém mà chưa chắc như ban đầu được. Sử dụng cặp chống gù lưng thực sự tính ra rất tích kiệm đấy cả nhà ạ..