Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 31 đến 45 của 45
Like Tree46Likes

Chủ đề: Ketoconazole có trong dầu gội Thái Dương 7 là chất gì vậy các bác?

AnSinhThanhHoa's Avatar
    AnSinhThanhHoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Sao Thái Dương là một trong số các doanh nghiệp hiếm hoi đã “đấu tranh” kịp thời để bảo vệ chất lượng sản phẩm và hình ảnh thương hiệu Việt bằng sự kiên định và bản lĩnh vững vàng trên thương trường.
    HotGirl7x likes this.

HotGirl7x's Avatar
    HotGirl7x Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Liên quan đến dầu gội Thái Dương, chia sẻ cũng các bác này Thị trường Việt và nghi án “xấu chơi” của các ông lớn hâm mộ bản lĩnh vững vàng của Sao Thái Dương quá!!!!

HotGirl7x's Avatar
    HotGirl7x Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi thuabacsi Xem bài viết
    Đọc các bác chia sẻ dầu gội thảo dược mà em nhớ thời bé, suốt ngày được mẹ nấu nước lá cho gội, cả tuần gội một lần mà tóc cứ đẹp, chả có gàu gì
    Hôm qua khác hôm nay khác bác ơi, giờ tìm bờ bụi nào cho đủ thành phần thảo dược như ngày xưa mà gội với cả tắm, thôi em nghĩ rồi, cứ mua dầu gội dược liệu Thái Dương về mà xài cho nó nhanh gọn

thuabacsi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi HotGirl7x Xem bài viết
    Hôm qua khác hôm nay khác bác ơi, giờ tìm bờ bụi nào cho đủ thành phần thảo dược như ngày xưa mà gội với cả tắm, thôi em nghĩ rồi, cứ mua dầu gội dược liệu Thái Dương về mà xài cho nó nhanh gọn
    Em đang hồi tưởng về ngày xưa một thời hoa mộng, bác lại đập bộp vào đầu em một cái, hết cả mơ với mộng

Hana165's Avatar
    Hana165 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Tóc tớ xưa dài với đẹp lắm vì là chất tóc cơ. Để dài suốt thời đi học, xong đi làm chẳng hiểu sao lại rụng nhiều nên đành cắt ngắn. Tưởng sẽ đỡ hơn nhưng mỗi ngày tình trạng rụng vẫn tiếp diễn mặc dù không ngứa cũng chẳng gàu. Mình có hỏi bác mình( làm bác sĩ ở bv da liễu) thì bác nói là do mình để tóc dài mà tuổi thọ của tóc cũng vài năm tới hơn chục năm nên việc rụng tóc là sinh lý bình thường rồi bảo mình an tâm và thử dùng dầu gội Thái Dương. H tóc mình đỡ hẳn, thật may vì đã qua thời kì kinh khủng, tóc con mọc nhiều nhìn mà thấy vui

khoeladep's Avatar
    khoeladep Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Én Nhỏ Xem bài viết
    Dạ ok bác ạ, để em gọi lên Sao Thái Dương xem thế nào nha, mong là gội dầu này sẽ đỡ ngứa, hết gàu, cảm ơn các bác đã chia sẻ thông tin nhé, vì một cái Tết sạch gàu
    Chúc bác sớm vĩnh biệt được gàu

Tiểu Phương's Avatar
    Tiểu Phương Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Tóc em dạo này rụng nhiều quá, không biết có cách này trị được chứng này không các chị??? tóc lại còn khô xơ hay chẻ ngon nữa, ôi sao cảm thấy như mình đang ngày một già đi vậy zời huhu

Tiendinhkhang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Tiểu Phương Xem bài viết
    Tóc em dạo này rụng nhiều quá, không biết có cách này trị được chứng này không các chị??? tóc lại còn khô xơ hay chẻ ngon nữa, ôi sao cảm thấy như mình đang ngày một già đi vậy zời huhu
    Về với đội của dầu gội dược liệu Thái Dương 7 đi bác ơi, chuyên chống rụng tóc, kích thích mọc tóc, giúp tóc nhanh dày và dài, trị gàu trị nấm rất hiệu quả, mùi hương thì iu thương vô cùng bác ạ
    Tiểu Phương likes this.

HiepSiAoDen's Avatar
    HiepSiAoDen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Buồn vui nhữnng tháng năm bên ngưòi yêu dấu . Tóc gió thôi bay những ngày thơ . Dù xa nhau đóa hoa xưa vẫn cài trên mái tóc .Tóc gió thôi bay những chiều mưa

Dubai's Avatar
    Dubai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mẹ nào có con nhỏ mà muốn tìm dầu gội, giúp thông thoáng da đầu, làm mềm tóc, kích thích nhanh mọc tóc thì nên mua loại dầu này nhé, dùng siêu thích, dùng một lần lại muốn dùng thêm, kết nổ cả đĩa

Name:  sheIs_4f6dd19a-60c3-4efa-8755-f861a4cdab36.jpg
Views: 10
Size:  20.0 KB

suckhoelatrenhet's Avatar
    suckhoelatrenhet Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Dubai Xem bài viết
    Mẹ nào có con nhỏ mà muốn tìm dầu gội, giúp thông thoáng da đầu, làm mềm tóc, kích thích nhanh mọc tóc thì nên mua loại dầu này nhé, dùng siêu thích, dùng một lần lại muốn dùng thêm, kết nổ cả đĩa

Name:  sheIs_4f6dd19a-60c3-4efa-8755-f861a4cdab36.jpg
Views: 10
Size:  20.0 KB
    em xem trên mạng thấy dầu gội thái dương 3 có 2 màu, vậy mẹ có biết nó khác nhau gì không à? em đang muốn mua cho con em 4 tuổi dùng????

Dubai's Avatar
    Dubai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi suckhoelatrenhet Xem bài viết
    em xem trên mạng thấy dầu gội thái dương 3 có 2 màu, vậy mẹ có biết nó khác nhau gì không à? em đang muốn mua cho con em 4 tuổi dùng????
    Trẻ nhỏ thì nên dùng chai màu đỏ là hợp lý đó, màu đỏ mùi hương nước hoa nhẹ nhàng, tinh tế, dễ chịu lắm ạ, nhà em dùng hết bao nhiêu chai rồi luôn. mẹ nó có thể đọc sự khác nhau của 2 loại này ở đây nha thái dương 3 màu xanh và màu đỏ có khác nhau như thế nào? - Công Ty Cổ Phần Sao Thái Dương

Tiểu Phương's Avatar
    Tiểu Phương Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Tiendinhkhang Xem bài viết
    Về với đội của dầu gội dược liệu Thái Dương 7 đi bác ơi, chuyên chống rụng tóc, kích thích mọc tóc, giúp tóc nhanh dày và dài, trị gàu trị nấm rất hiệu quả, mùi hương thì iu thương vô cùng bác ạ
    Ôi thật thế hả bác? loại dầu này nghe tốt vậy nhỉ? để em đầu tư một lọ ms được, chứ không đau đầu với vụ tóc tai này quá, mệt hết sức luôn haizzzz

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Tiểu Phương Xem bài viết
    Trước hết là phải hạn chế các loại hóa chất duỗi nhuộm, che nắng cho tóc. Gội đầu với bồ kết cũng là cách truyền thống tốt đấy bạn !

hoangphu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3
    Đang ở
    Hà Nội phố

em cũng toàn gội thái dương, bác nói làm hoang mang quá

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Các Chủ đề tương tự

1. Ketoconazole tablets USP-200mg
    Bởi letuanthanh0311 trong diễn đàn Thuốc Da Liễu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-09-2013, 05:57 PM
  2. Ketoconazole tablets USP-200mg
    Bởi letuanthanh0311 trong diễn đàn Thuốc Da Liễu