Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 46 đến 50 của 50
Like Tree71Likes

Chủ đề: Dậy thì nên uống bổ sung thêm sắt loại nào?

Xedap's Avatar
    Xedap Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Heracare Xem bài viết
    Bác uống cái sắt Ferrumplus này rồi thì e hỏi, cái mùi dâu của sắt này là hương liệu tổng hợp hay như thế nào đó ạ? Vì nếu như là hương liệu tổng hợp thì mẹ bầu uống không tốt đâu ạ!
    Ferrumplus dạng siro có vị ngọt tự nhiên và hương dâu thơm ngon dễ uống.Sản phẩm được chế biến từ những trái dâu tây tươi ngon nhất mang đến hương vị tự nhiên, kết cấu sánh mịn bác ạ! Nên không lo là hương dâu tổng hơp đâu! Thế nên sản phẩm này mới an toàn có thể sử dụng được cho cả trẻ nhỏ và phụ nữ mang thai chứ.
    Heracare likes this.

bacsichuyennghiep Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Cháu đã có những triệu chứng như vậy và bạn cũng đã đưa khám thì việc bổ sung thêm Sắt cho con là cần thiết bạn nhé! Chúc cháu sớm khỏe để đảm bảo sức khỏe cho việc học tập.

benhkhongso's Avatar
    benhkhongso Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi bangvuong2112 Xem bài viết
    Ngoài sắt ra thì trong sắt Ferrumplus còn có axit folic (cái này không thể thiếu này), vitamin B6 với B12 nữa. Nói trung là những thành phần này đều có tác dụng giúp tăng hồng cầu nhé! "Sắt mang yêu thương, đong đầy tình mẹ" bổ sung sớm đi mn ạ!
    Không có kinh nghiệm gì trong việc này, nên hỏi kinh nghiệm của các chị đi trước là yên tâm nhất bác nhỉ? E cảm ơn bác nhé! Để e tính toán thời gian hợp lý rồi sẽ bổ sung thêm.

Heracare's Avatar
    Heracare Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Xedap Xem bài viết
    Ferrumplus dạng siro có vị ngọt tự nhiên và hương dâu thơm ngon dễ uống.Sản phẩm được chế biến từ những trái dâu tây tươi ngon nhất mang đến hương vị tự nhiên, kết cấu sánh mịn bác ạ! Nên không lo là hương dâu tổng hơp đâu! Thế nên sản phẩm này mới an toàn có thể sử dụng được cho cả trẻ nhỏ và phụ nữ mang thai chứ.
    Nếu thế thì uống bổ sung thếm Sắt Ferrumplus này thì yên tâm quá rồi còn gì. Các ưu điểm của sản phẩm sắt này mang lại, cộng với hương dâu được chế biến từ những trái dâu tây tươi như vậy thì sản phẩm này được đó ạ!

hoangphu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3
    Đang ở
    Hà Nội phố

tốt nhất nên bổ sung từ nguồn thực phẩm bạn ah

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-01-2013, 05:54 PM
  2. Bổ sung những tuyệt chiêu khiến nàng ngất ngây sung sướng
    Bởi Bụi trong diễn đàn Tình Yêu & Giới Tính
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-12-2011, 09:25 AM