Trang 50 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 40484950
Kết quả 736 đến 740 của 740
    roiloandangphanliet Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định anh chị cho em hỏi

các anh chị cho em hỏi tiếng nói trong đầu là gì vậy nó giống như có người nào đó nói với mình mà không nhìn thấy mặt không hay là sao ạ. em bị rói loạn dạng phân liệt lúc em lên cơn em thường đi lại linh tinh, không ngủ được, người bủn rủn.

niemtin Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định Ảo thanh

Tiếng nói trong đầu là ảo thanh đó em, đó là có tiếng nói cứ phát ra mà không thấy ai cả, không ai nghe thấy cả, chỉ mình mình nghe thấy thôi.

vantien119 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

XMTD - ĐỒNG PHỤC HÀ THÀNH - Xưởng bán tạp dề trẻ em Bình Phước

Mặc định Chán

Mấy ngày nay sức khoẻ không tốt lắm, lại đi xuống. Mình cố gắng suy nghĩ tích cực, hi vọng rồi nó sẽ ổn dần lên, cố lên tôi ơi.

Mặc định Những ngày không khoẻ

Thế là mình bắt đầu yếu đi từ khi đi làm phục vụ cho quán ăn, rồi sau đó là mẹ ốm, rồi nghe tin người họ hàng lâm trọng bệnh. Những tin xấu liên tiếp xảy ra có lẽ đã làm mình suy sụp dần. Quả thật mới những ngày đầu năm mới này mình không muốn nói đến sự tiêu cực, đáng lẽ ra chỉ nên nói tới những gì tươi đẹp thôi. Nhưng vì mình bế tắc, làm cách gì cũng không giải toả được nên thế là mình lại lên đây để than thở.

Nhìn lại quãng thời gian đã trôi qua để nhận thấy và nhắc nhở mình là cũng có những lúc mình rất ổn, nào là ngày ngày tập thể dục thể thao, nào là làm việc đều, nào là ca hát nào là đi dạo vòng vòng chơi.

Mong rằng mọi thứ chỉ là tạm thời.

Trang 50 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 40484950