Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 47
Like Tree226Likes

Chủ đề: Xịt thơm miệng loại nào tốt?

Igymfitness's Avatar
    Igymfitness Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định Xịt thơm miệng loại nào tốt?

Hồi còn làm việc ở Mỹ, dân ở đây hay dùng xịt thơm miệng, mình cũng dùng theo thành quen. Về Việt Nam, muốn dùng nhưng ko biết có loại nào tốt. Ai biết chỉ giùm mình nhé

minigame's Avatar
    minigame Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Nớ sao bác không mua một it bên đó mà đem về xài dần, chớ em thấy Việt Nam mình có ai chăm dùng cái đó mô bác, dân mình thì bản tính tiết kiệm từ lâu nên những cái chi rườm rà là ko có xài đâu ợ

Xedap's Avatar
    Xedap Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Xịt thơm miệng thiếu gì loại Greelux, Prefect, Emoform … bác thấy loại nào quen thuộc loại nào thì mua mà dùng, không thì mua cả mấy loại về dùng dần

Dubai's Avatar
    Dubai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi minigame Xem bài viết
    Nớ sao bác không mua một it bên đó mà đem về xài dần, chớ em thấy Việt Nam mình có ai chăm dùng cái đó mô bác, dân mình thì bản tính tiết kiệm từ lâu nên những cái chi rườm rà là ko có xài đâu ợ
    Bạn cứ nói thế nào, chứ mình đây vẫn dùng xịt thảo dược Greelux từ lâu roài, mình thấy cũng có nhiều người dùng đó chứ, với cả có đáng bao nhiu đâu mà tiết kiệm với ko hả bạn ?

minigame's Avatar
    minigame Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Dubai Xem bài viết
    Bạn cứ nói thế nào, chứ mình đây vẫn dùng xịt thảo dược Greelux từ lâu roài, mình thấy cũng có nhiều người dùng đó chứ, với cả có đáng bao nhiu đâu mà tiết kiệm với ko hả bạn ?
    Dù là mấy chục hay mấy trăm thì cũng là tiền mà bác, như nhà em chả ai dùng thứ đó sất, toàn có kem đánh răng với nước muối pha loãng thế là xong

Igymfitness's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi minigame Xem bài viết
    Bác nói gì nghe cổ hủ zậy, đùa chứ người Việt mình hơi bị giàu đấy bác ạ, đừng mà đùa, bác cứ nghĩ mà xem, những con siêu xe rồi những điện thoại di động đời mới, ra model mới thì thể nào chả có người Việt đặt gạch

iservice.hanoi's Avatar
    iservice.hanoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Ôi dào, bác cứ chịu khó xúc miệng nước muối là hịu quả nhất chứ đi tây đi tàu về học đòi mấy cái loại xịt miệng liệu có hơn j hông, lại tốn kém ra

Mai Anh Nguyet's Avatar
    Mai Anh Nguyet Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Xedap Xem bài viết
    Xịt thơm miệng thiếu gì loại Greelux, Prefect, Emoform … bác thấy loại nào quen thuộc loại nào thì mua mà dùng, không thì mua cả mấy loại về dùng dần
    Người Việt dùng hàng Việt bác ơi, cứ Greelux mà giã, an toàn lại hiệu quả cao, chứ mấy cái loại của ngoại kia chỉ tổ cái đắt lòi cơm, mấy trăm ngàn một lọ, lại còn hay bị sốc cay nữa, công dụng thì cũng thế khác mếu gì nhau đâu

Igymfitness's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi iservice.hanoi Xem bài viết
    Ôi dào, bác cứ chịu khó xúc miệng nước muối là hịu quả nhất chứ đi tây đi tàu về học đòi mấy cái loại xịt miệng liệu có hơn j hông, lại tốn kém ra
    Bác nói thế oan cho em, đó chỉ là thói quen sinh hoạt của em thôi, chứ có phải đua đòi gì đâu ạ mà nước muối chỉ dùng khi bác ở nhà chứ ra ngoài hay đi đâu đó thì ủ chai nước muối bất tiện lắm bác ạ

Xedap's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi Mai Anh Nguyet Xem bài viết
    Người Việt dùng hàng Việt bác ơi, cứ Greelux mà giã, an toàn lại hiệu quả cao, chứ mấy cái loại của ngoại kia chỉ tổ cái đắt lòi cơm, mấy trăm ngàn một lọ, lại còn hay bị sốc cay nữa, công dụng thì cũng thế khác mếu gì nhau đâu
    Em có biết đâu, xem trên mạng thì thấy mấy loại đó thì mách bác thớt thoai ạ, chứ em đâu có dùng nghe chừng bác thông thạo món này gớm ta Greelux là loại này hử bác Greelux | Hơi thở thơm mát tức thì, nếu đúng hàng Việt Nam thì chắc là yên tâm nhở

Tiểu Vương's Avatar
    Tiểu Vương Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Thực ra đánh giá mấy cái này cũng khó bác chủ ạ, vì mỗi người một cách nhận xét chắc gì giống nhau, cũng như món ăn, bác thấy ngon thì khen còn em không ưng thì em bảo dở lắm

iservice.hanoi's Avatar
    iservice.hanoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Igymfitness Xem bài viết
    Bác nói thế oan cho em, đó chỉ là thói quen sinh hoạt của em thôi, chứ có phải đua đòi gì đâu ạ mà nước muối chỉ dùng khi bác ở nhà chứ ra ngoài hay đi đâu đó thì ủ chai nước muối bất tiện lắm bác ạ
    Hữu danh vô thực, mấy cái thể loại xịt thơm miệng chỉ giỏi quảng cáo thôi chứ công dụng chắc chả ra gì đâu, dùng nhìn cho sang choảnh nhưng chỉ làm màu thôi ak

Mai Anh Nguyet's Avatar
    Mai Anh Nguyet Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Xedap Xem bài viết
    Em có biết đâu, xem trên mạng thì thấy mấy loại đó thì mách bác thớt thoai ạ, chứ em đâu có dùng nghe chừng bác thông thạo món này gớm ta Greelux là loại này hử bác Greelux | Hơi thở thơm mát tức thì, nếu đúng hàng Việt Nam thì chắc là yên tâm nhở
    Úi ùi ko pít mà khuyên chủ top như thật zợ
    Em dùng cái xịt thơm miệng Greelux này có thâm niên roài mờ bác nên pải rõ chớ Made in Viet Nam 100% luông, thành phần toàn các loại thảo dược quen thuộc như bạc hà, trà xanh, cúc hoa, cam thảo, lô hội ... nên an toàn tuyệt đối mà bác

Xedap's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi Mai Anh Nguyet Xem bài viết
    Úi ùi ko pít mà khuyên chủ top như thật zợ
    Em dùng cái xịt thơm miệng Greelux này có thâm niên roài mờ bác nên pải rõ chớ Made in Viet Nam 100% luông, thành phần toàn các loại thảo dược quen thuộc như bạc hà, trà xanh, cúc hoa, cam thảo, lô hội ... nên an toàn tuyệt đối mà bác
    Nào em có dám khuyên can chi ai, câu nói của em chỉ mang tính chất tham khảo thoai mự bác nghe tên mấy loại bác kể em đã thấy tươi mát, sảng khoái dần roài đới nha!!!!

Tiendinhkhang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi iservice.hanoi Xem bài viết
    Hữu danh vô thực, mấy cái thể loại xịt thơm miệng chỉ giỏi quảng cáo thôi chứ công dụng chắc chả ra gì đâu, dùng nhìn cho sang choảnh nhưng chỉ làm màu thôi ak
    Em không nhất trí với quan điểm của bác đâu, bác chưa dùng nên chưa thấy được công dụng của nó thì đừng ăn ốc nói mò như thế, bình thường để giữ hơi thở thơm mát mọi lúc mọi nơi, ngoài việc đánh răng và dùng nước súc miệng thì bác kết hợp cùng xịt thơm miệng bỏ túi là chuẩn nhất nhé! Khử mùi bất cứ khi nào bác cần

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối