Kết quả 1 đến 5 của 5
    zincoi_dances Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Xin cho em lời khuyên...

Em và người yêu yêu nhau đc nửa năm thì anh ấy có qd đi du học, tgian đó em đa rất đau khổ, nhưng sau khi suy nghĩ lại thì anh ấy đã nc với bố mẹ và qd k đi du học nữa...thật ra cũng chủ yếu vì em...nhưng trong tgian trc anh ấy đã ít ll, chủ yếu muốn cho em quen dần với cảm giác không có anh ấy bên cạnh...vô tình đã làm em quen dần cảm giác đó! Cùng thời gian đó Em đã có tc với 1anh, em cũng biết là anh ấy có vợ con, chỉ là ly thân nhưng chưa ly dị( theo như anh ấy và bạn em nói thì anh ấy có chút vấn đề rắc rối bên nhà vợ, có lẽ đang gây khó dễ)!!! Và anh ấy bảo hãy cho anh 1tgian ngắn nữa thôi!
    Giờ người yêu em muốn quay lại và tính chuyện tương lai nhưng e lại mất cảm giác yêu anh ấy rồi! Em đã cố gắng và nói rằng hãy cho em thời gian...nhưng em dần cảm thấy mệt mỏi! Em bối rối woa và không biết mình nên chon con đường nào! Em biết dù em đến với ai thì đều tốt, vì cả hai đều rất yêu em! Em nên làm thế nào? Em mong các anh chin cho em xin lời khuyên trân thành nhất! Cứ kéo dài thế này em mệt woa!!!...

các anh chị ơi... cho em lời khuyên với...em đang bối rối quá...

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

hãy làm theo con tim bạn mách bảo, chỉ có tình yêu thực sự mới làm con người ta hạnh phút, nhưng hãy cẩn thận, có thể đó chỉ là cảm giác hiện thời chứ ko pải thực tâm bạn muốn vậy, để có thể lựa chọn, bạn nên rời xa cả hai một thời gian để tìm lại chính mình

Trích dẫn Gửi bởi ChiLe Xem bài viết
    hãy làm theo con tim bạn mách bảo, chỉ có tình yêu thực sự mới làm con người ta hạnh phút, nhưng hãy cẩn thận, có thể đó chỉ là cảm giác hiện thời chứ ko pải thực tâm bạn muốn vậy, để có thể lựa chọn, bạn nên rời xa cả hai một thời gian để tìm lại chính mình
    Em cảm ơn chị nhé! E đang làm vậy! Xa cả hai để bít mình cần j!!!

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

có khi xa cả hai rồi, bạn lại thấy lòng bình yên và lúc đó chẳng còn muốn đến với ai, lúc đó chính là lúc bạn bắt đầu một cuộc sống mới, chúc bạn lun vui và hạnh phúc nhé