Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 16 đến 30 của 114
    Thím Hà's Avatar
    Thím Hà Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi machete Xem bài viết
    đừng nói vs tui là chị mún nói đến nước xả Comfor nha?
    cái đó là nước xả vải cô ơi, chứ k phải là nước tẩy, ở đây chị muốn nói là nước tẩy Axo đó, mà có chị em nào xài thử nước này chưa ta….

Thím Hà's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi Chim Se Sẻ Xem bài viết
    ủa ủa, nước tẩy Axo là nước tẩy gì vậy chị,,,lần đầu tiên em mới nghe lun á, nó cũng là một loại nước xả làm mềm vải như comfort hay downy hả….
    không em ơi, cái Axo này nó có nhiều tính năng lắm, nó tẩy các vết bẩn trên quần áo em sạch tinh tơm luôn, mà nó có thể dùng trên quần áo màu nữa…

machete's Avatar
    machete Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Axo là cái quái gì chèn?? Lần đầu tiên nghe nói đến lun á, công dụng của nó so với nước tẩy javel thì sao chị ?

Thím Hà's Avatar

Dộ tẩy của nó thì cũng như javel thôi à em, nhưng mà nó có thể dùng trên quần áo màu mà không làm phai màu của quần áo thế mới ghê chớ em…

Thím Hà's Avatar

à, tại chị cũng đã xài thử rồi và kết quả như thế nên chị mới mún giới thiệu cho mọi người biết thêm về một sản phẩm để giảm bớt dc phiền hà trong nội trợ thôi.

machete's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi Thím Hà Xem bài viết
    à, tại chị cũng đã xài thử rồi và kết quả như thế nên chị mới mún giới thiệu cho mọi người biết thêm về một sản phẩm để giảm bớt dc phiền hà trong nội trợ thôi.
    Thật vậy à, ngày mai em sẽ mua về dùng thử xem có công dụng như chị nói vậy không, nếu như không phải thì chị sẽ chịu trách nhiệm trước tòa đó nha ;

Thím Hà's Avatar

cái đó thì chị không nói trước nha, tùy cách em sử dụng như thế nào nữa nha chứ không phải mún xài sao là xài đâu, có quy trình xài đó/

machete's Avatar

cái đó thì chị không nói trước nha, tùy cách em sử dụng như thế nào nữa nha chứ không phải mún xài sao là xài đâu, có quy trình xài đó/
    quy trình gì nữa vậy chị,,,, ? quy trình là sao ? thì cũng xài bt như mọi loại nước tẩy khác v chứ có khác hả chị ?

Thím Hà's Avatar

đúng rồi, tùy vào loại vết bẩn mà em có cách làm khác nhau chứ khong nhất thiết phải giống nhau đâu em, em thường mắc phải vết bẩn nào vậy ???

Thím Hà's Avatar

như em nè chị, áo sơ mi của chồng em hay dính các loại vết bẩn của cà phê á chị, mà cà phê em thấy cũng bt mà sao giặt quài cũng còn vết đốm đốm đó, không tày nào hết dc trong một hai lần giặt hết, chán dễ sợ
    à à, cái đó thì chị có cách này nà, em tham khảo thử rồi làm theo nha… :
    1. Gạt bỏ chỗ cà phê còn sót lại trên vải càng nhiều càng tốt.
    2. Đổ trực tiếp Axo lên vết bẩn.
    3. Nhẹ nhàng vò nhẹ vết bẩn với Axo.
    4. Để khoảng 5 phút hoặc lâu hơn.
    5. Giặt như thường lệ với bột giặt yêu thích của bạn, giặt tay hay máy tuỳ thuộc vào hướng dẫn trên nhãn quần áo.
    6. Cần xử lý vết bẩn càng sớm càng tốt. Lặp lại các bước trên nếu cần thiết.

machete's Avatar

trước em cũng có nghe mọi người nói đến nước tẩy Axo này mà em chưa có sử dụng thử vì cũng đang tin dùng nước tẩy ở nhà,,,nay thấy có người nói trên diễn đàn nữa chắc là mua thử 1 chai xem sao…

machete's Avatar

như em nè chị, áo sơ mi của chồng em hay dính các loại vết bẩn của cà phê á chị, mà cà phê em thấy cũng bt mà sao giặt quài cũng còn vết đốm đốm đó, không tày nào hết dc trong một hai lần giặt hết, chán dễ sợ
    mỗi khi quần áo dính cà phê, em thường lấy chanh chà lên áo rồi chà thật mạnh với xà bong là có thể tẩy ra à, không sợ còn sót lại đâu, các chị em có thể dùng cách này thử…

Thím Hà's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi machete Xem bài viết
    mỗi khi quần áo dính cà phê, em thường lấy chanh chà lên áo rồi chà thật mạnh với xà bong là có thể tẩy ra à, không sợ còn sót lại đâu, các chị em có thể dùng cách này thử…
    ủa chứ dính cái nào cũng có thể dùng chanh lun hay sao vậy chị, áo của em ngoại trừ dính cà phê ra còn dính cả nước cà ri nữa, liệu giặt có sạch không???

Thím Hà's Avatar

ủa chứ dính cái nào cũng có thể dùng chanh lun hay sao vậy chị, áo của em ngoại trừ dính cà phê ra còn dính cả nước cà ri nữa, liệu giặt có sạch không???
    không em, mỗi vết bẩn sẽ có một quy trình làm khác nhau để đảm bảo tính hiệu quả nhưng nhìn chung thì cũng không khác biệt nhiều cho mấy

machete's Avatar

Nước tẩy Axo hum bữa em có nghe quảng cáo trên tv mà em thì cũng chưa dùng qua bao giờ nên cũng không bik nó như thế nào nữa.

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-01-2013, 09:11 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-12-2012, 10:52 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-12-2012, 06:13 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-11-2012, 09:57 PM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-11-2012, 08:48 PM