Kết quả 1 đến 9 của 9
    saobann Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Tình cũ Tình mới...e phải làm sao?

e và ng ấy quen nhau từ ngày học cấp 2 y nhau từ năm 2008 e học và làm ở hà nội còn ng ấy vào nam làm quản lí bán vé o công viên.bọn e vẫn giữ liên lạc với nhau,năm nào cũng vậy bọn e gặp nhau khoảng 10ngày rùi lại xa nhau,năm nay 2 đứa bàn nhau cưới nhưng vì gia đình cô ấy cần 1 số tiền là 50triệu nhưg vẫn quyết định năm nay cưới vào tháng 10 2 gia đình đi lại với nhau rùi bi giờ cô ấy gọi về hỏi a có muốn e hạnh phúc ko? mình chia tay đi e có ng yêu rùi cô ấy bảo e về nói với gia đình cô ấy là e bỏ cô ấy đi theo ng khác để cô ấy có thể cùng ng kia...e bùn lắm giờ e pải làm thế nào huhuhu

ronglua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn nên tìm 1 chuyên gia tâm kí co vấn đề này, bạn thử hỏi lại người yêu bạn xem lí do chính là gì, mình nghĩ cô ấy không 2 lòng đâu.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Chuyện tình cảm rất khó nói bạn ah, tôi nghĩ bạn nên gặp cô ấy và nói chuyện xem nguyên nhân thật sự là gì, cô ấy đang cần 1 số tiền lớn hay có điều gì muốn tránh bạn. Chúc bạn sớm giải quyết tốt vấn đề và 2 bạn hạnh phúc bên nhau.

nhaque Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

2 bạn cần nói chuyện thẳng thắn với nhau. Có thể bạn ấy có một lý do khó nói nào đó.

pelun Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

cứ ngồi buồn thì ko giải quyết đc gì...nói ra những gì mình nghĩ...rồi còn duyên còn nợ thì tiếp tục,...ko thì cứ nghĩ...đó ko phải là ng dành cho mình...sống thực tế cho đời bớt khổ bạn à

saobann Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

li do chíh là cô ấy có ng y từ năm ngoái nhưg chưa sâu đậm như thế.số pận sao lại trêu mìh thế nhỉ.hnay mìh về nhà nói rõ chuyện 2đứa ai ngờ ôg bà bên ấy gọi cho cô ấy cô ấy lại gọi chửi mìh như tát nước vào mặt thật thất vọg huhu

byebye's Avatar
    byebye Đang Ngoại tuyến Moderator

tiền là gì và tình là gì? gánh nặng gia đình, lỡ 1 chuyến đò ngang

mrphuocanh's Avatar
    mrphuocanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Thời buổi bây giờ có tiền là có tất cả. Không tiền thì đạnh chịu, nhìn người iu đi với người khác..... Đời là bể khổ....hichicccc

Tieudi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

bạn thân mến, nếu thật sự cô ấy đã ko còn tình cảm của bạn và muốn ra đi để sống tốt hơn, bạn nên tôn trọng và đừng níu kéo cô ấy, vì chắc chắn cô ấy sẽ ko chấp nhận. Bạn có thể buồn, nhưng bạn ạ, con tim có ý trí riêng của nó, chính vì vậy mà người ta bảo iu ko có lý do mà. Mình nghĩ thời gian sẽ khiến bạn nguôi ngoai phần nào, yêu chính là mong muốn thấy người mình iu dc hạnh phúc, còn bạn hãy tiếp tục sống tốt hơn, tương lai của bạn còn dài.