Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 43
Like Tree3Likes

Chủ đề: Sắp đến ngày thi đại học có nên cho uống sâm Koligin F?

Duocvna's Avatar
    Duocvna Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định Sắp đến ngày thi đại học có nên cho uống sâm Koligin F?

Gấp lắm ạ, em đang tính mua về cho F1 nhà em năm nay thi đại học dùng nhưng vẫn còn băn khoăn không biết sâm này có hiệu quả hay tác dụng phụ gì không, các bác có ai đã cho con dùng sâm Koligin F chưa cho em xin cái đánh giá với!
    VNA Pharm – Sữa công thức Physiolac giảm 15-25%- Bột ăn dặm Ninolac “Mua 1 tặng 1”Hotline: 0918.837.835

Oanh July Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Theo em là bây giờ cũng gần đến ngày thi đại học rồi, bác cho con dùng gì thì cũng phải cẩn thận, xem nguồn gốc xuất xứ thế nào, ăn uống cũng vậy, bác hạn chế cho con ăn đồ ăn lạ thôi không may đúng hôm đấy mà tào tháo đuổi thì mất toi công lao một năm trời.

Connhangheo09's Avatar
    Connhangheo09 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Duocvna Xem bài viết
    Gấp lắm ạ, em đang tính mua về cho F1 nhà em năm nay thi đại học dùng nhưng vẫn còn băn khoăn không biết sâm này có hiệu quả hay tác dụng phụ gì không, các bác có ai đã cho con dùng sâm Koligin F chưa cho em xin cái đánh giá với!
    Nghe đến sâm chưa biết chất lượng như thế nào nhưng đã thấy hiệu quả rồi. mà cái sâm này là nguồn gốc ở đâu đấy bạn ơi?

Dung gms Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Bác này cứ vẽ chuyện, chăm con ăn uống cẩn thận là được rồi, uống sâm vào để cho nó hừng hực "ấy" khí ak! có khi chưa kịp đi thi đại học đã dắt đời nó con gà mái về thì lúc đó có mà hối không kịp bác ạ!

xucxac's Avatar
    xucxac Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mình cũng đang mua sâm koligin F này về bồi bổ cho thằng e trai. Mong cho e có kết quả thi đại học được tốt. Chẳng biết có cải thiện được trí nhớ nhiều ko? Nhưng về mặt giảm căng thẳng mệt mỏi là mình thấy rất đúng. Vì e mình từ ngày uống, ko còn bị đau đầu hay mệt mỏi j nữa. Lúc nào cũng thấy tính thần phấn khởi, sức khỏe tràn trề

minigame's Avatar
    minigame Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Theo các tài liệu về dinh dưỡng để phát triển trí não thì có 5 chất dinh dưỡng cần nhất cho bộ não: Glucose, Chất béo thiết yếu (omega-3 và omega-6),Phospholipid, Acid amin, Vitamin và khoáng chất. Bạn nên bổ sung những thực phẩm có đầy đủ 5 yếu tố trên nhé! Quan trọng hơn là phải yêu cầu con ngủ đủ giấc. Giấc ngủ rất quan trọng tới trí nhớ và sức khỏe nhé!

Duocvna's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi Oanh July Xem bài viết
    Theo em là bây giờ cũng gần đến ngày thi đại học rồi, bác cho con dùng gì thì cũng phải cẩn thận, xem nguồn gốc xuất xứ thế nào, ăn uống cũng vậy, bác hạn chế cho con ăn đồ ăn lạ thôi không may đúng hôm đấy mà tào tháo đuổi thì mất toi công lao một năm trời.
    Vâng, em cảm ơn bác, dạo này em chú ý tới dinh dưỡng của cháu hơn nhưng cháu vẫn cứ gầy đi, mà giờ còn có vài hôm nữa là thi rồi nên giờ cho con ăn uống gì em cũng đắn đo bác ạ, vậy nên em mới phải lên đây hỏi ý kiến các bác xem có ai dùng rồi thì cho xin cái ý kiến mà.

Trích dẫn Gửi bởi Connhangheo09 Xem bài viết
    Nghe đến sâm chưa biết chất lượng như thế nào nhưng đã thấy hiệu quả rồi. mà cái sâm này là nguồn gốc ở đâu đấy bạn ơi?
    Nghe đâu đây là sâm của Hàn Quốc bác ạ, còn thực hư thế nào thì em cũng không rõ lắm.
    VNA Pharm – Sữa công thức Physiolac giảm 15-25%- Bột ăn dặm Ninolac “Mua 1 tặng 1”Hotline: 0918.837.835

Duocvna's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi xucxac Xem bài viết
    Mình cũng đang mua sâm koligin F này về bồi bổ cho thằng e trai. Mong cho e có kết quả thi đại học được tốt. Chẳng biết có cải thiện được trí nhớ nhiều ko? Nhưng về mặt giảm căng thẳng mệt mỏi là mình thấy rất đúng. Vì e mình từ ngày uống, ko còn bị đau đầu hay mệt mỏi j nữa. Lúc nào cũng thấy tính thần phấn khởi, sức khỏe tràn trề
    Em trai bạn dùng sâm đó lâu chưa vậy, mình cũng đang tính mua nhưng vẫn còn băn khoăn quá, mà bạn có thấy trong quá trình dùng em bạn có bị tác dụng phụ gì không vậy?

freedom's Avatar
    freedom Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

hôm trước mới đọc trên báo về cái sâm này xong, em thấy nhận xét của mọi người về cái sâm này khá tích cực đó bác. Bác cứ mua cho con dùng đi, chần chừ nữa con thi xong đại học là vừa đấy. :

Xedap's Avatar
    Xedap Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Ngày trước thì làm j có cái j mà bồi với bổ đâu. Vẫn đỗ đại học ầm ầm, mà cũng có bị căng thẳng hay áp lực j đâu. Bạn đừng lo lắng quá làm j.

Oanh July Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Vâng, em cảm ơn bác, dạo này em chú ý tới dinh dưỡng của cháu hơn nhưng cháu vẫn cứ gầy đi, mà giờ còn có vài hôm nữa là thi rồi nên giờ cho con ăn uống gì em cũng đắn đo bác ạ, vậy nên em mới phải lên đây hỏi ý kiến các bác xem có ai dùng rồi thì cho xin cái ý kiến mà.
    vậy hả, nếu mà ăn uống không ăn thua thì bác phải mua thêm thực phẩm bổ sung cho cháu uống đi, để lâu cháu kiệt sức hay bị ngất lắm đó. Sao con nhà bác chả bù cho cái tẹt nhà em, ôn thi mà cứ tăng cân ầm ầm em mới hoảng chứ.

Connhangheo09's Avatar
    Connhangheo09 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Nghe đâu đây là sâm của Hàn Quốc bác ạ, còn thực hư thế nào thì em cũng không rõ lắm.
    Của Hàn Quốc thì chất lượng ngon lành rồi. Lo gì. Đất nước xứ củ sâm mà

tamthat's Avatar
    tamthat Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Dung gms Xem bài viết
    Bác này cứ vẽ chuyện, chăm con ăn uống cẩn thận là được rồi, uống sâm vào để cho nó hừng hực "ấy" khí ak! có khi chưa kịp đi thi đại học đã dắt đời nó con gà mái về thì lúc đó có mà hối không kịp bác ạ!
    Chết cười với nhà ông này Sâm Koligin F này là sâm cho sĩ tử giúp tăng trí nhớ, học nhanh, nhớ lâu, chống stress thi cử, bồi bổ sức khỏe,tăng sức đề kháng của cơ thể...chứ đâu phải sâm cho đàn ông các ông đâu mà hừng hực ấy khí được. Mà đàn ông cũng tùy người mới phải uống cái đấy thôi, chắc ông này bị yếu phải uống sâm thường xuyên nên mới ám ảnh vậy hử?

Dunghaysai's Avatar
    Dunghaysai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Thấy quảng cáo quả óc chó tốt lắm. Nhiều omega bổ não lắm. Nên bạn mua về cho con ăn xem thế nào. Thi cử thế này cứ thực phẩm nào bổ não thì cho con ăn.

Nhatcuong.mobile's Avatar
    Nhatcuong.mobile Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bác cho con dùng sâm Koligin F này được đó, em thấy sâm này có tiếng ở Hàn Quốc lắm đó, về Việt Nam cũng được vài năm rồi, em thấy sâm này được nhiều người tin dùng mà, em cũng đang cho bé nhà em dùng để cải thiện trí nhớ đây.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Koligin -D 870mg
    Bởi letuanthanh0311 trong diễn đàn Thuốc khác
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-09-2014, 09:15 AM
  2. Koligin -D 870mg
    Bởi letuanthanh0311 trong diễn đàn Dược Phẩm
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-09-2014, 09:15 AM
  3. Koligin -D 870mg
    Bởi letuanthanh0311 trong diễn đàn Thuốc Hệ thần kinh