Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 16

Chủ đề: Rat buon! Rat chan!

saranghaeyo_donghae's Avatar
    saranghaeyo_donghae Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3
    Đang ở
    Iraq

Talking Rat buon! Rat chan!

Minh thay thuc su met moi va chan nan. Mac du van phai to ra vui ve, nhung da co luc minh muon dap pha moi thu. Minh tot nghiep DH vao thang 6 nam ngoaj, da dy lam ruj. Nhung k may mjnh gap faj 1 taj nan gjao thong vao thang 3. Tuy mat muj, dau oc mjnh k bj xay xuoc hay co vde j, nhung mjnh laj bj gay tay vs gay xuong chau. Luc bj nga xu0ng duog, mjnh van k dam tjn djeu do laj xay ra voj mjnh. Khy ban mjnh dua mjnh vao benh vjen, mjnh cung nghj chac k sao dau, vj luc do thay nguoj dau nhung k nghj laj bj gay xuog. Thoj gjan nam vjen, dem nao mjnh cung khoc. Mjnh k faj la dua hay choj boj hoac lu0n lo danh vong... Mjnh thay that te. Trong khy ban be ban ron voi cong viec thy mjnh phaj nam liet 1 cho, bo me faj theo de phuc vu tu vjec an uog, ve sjnh. Doj khy mjnh chj mun chet quach dy cho xong... Bay gjo mjnh da ve nha, dang tap tanh de phuc hoj chuc nang. nhung mjnh van thay rat bun vs chan. sau 16 nam hoc, mjnh laj faj o day, bat dau laj tat ca tu vjec ngoj, dung, dy. mjnh tro nen kho tinh, bat can. mjnh thay kho chju voj tat ca. taj sao laj nhu vay chu?

toitutin_2010 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

mình hoàn toàn hiểu và thông cảm cho bạn, thật sự đây là 1 sự hụt hẫng khá lớn đối với bạn. Nhưng bạn ah, có ai biết trước đc điê2u j sẽ xảy ra với mình đâu, có ai muốn những điều tệ hại đó xảy ra với mình đâu. Vấn đề bây giớ là bạn fải thật tĩnh tâm, vì tâm có tĩnh thì đầu óc sẽ minh mẫn, thân thể khoẻ mạnh, từ đó sẽ giúp bạn mau chóng hồi phục hơn, rồi bạn sẽ lại đc tự do làm j bạn mong muốn. Và biêt đâu trong thời gian này, bạn có thể nghĩ ra những ý tường j mới cho công việc của minh thì sao . Tốt nhất là bạn đừng nên bực tức, tự trách mình nữa, sẽ làm vết thương bạn càng nghiêm trọng hơn đó, chúc bạn mau hồi phục

Đang ở
    Iraq

doj khy mjnh cam thay nhu phat djen len. Mjnh con mun gay su voj ng khak, nhung cha aj chap voj mjnh. Huhu. Mjnh 23t ruj nhug tjnh cach tre c0n wa. Luc nao k co vjec j lam la laj ngj lynh tynh.
    do lot cao cap ao lot cao cap quan lot cao cap do ngu cao cap do lot hieu do lot bon bon do lot triumph do lot winny do lot paltal do lot vera do lot annie quan ao quan ao nam quan ao nu quan ao tre em do boi do boi nam do boi nu do boi tre em bo suu tap do lot cao cap
    Lần sửa cuối bởi saranghaeyo_donghae, ngày 25-10-2012 lúc 05:05 AM.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Rơi vào hoàn cảnh thế này hẳn ai cũng sẽ cảm giác như bạn thoy, bất lực và chán nản, người bình thường như mình đây đôi khi còn chán nản vì công việc ko như mong muốn nữa là, nhưng bạn có biết bố mẹ bạn đang n nghĩ gì ko, họ đang xót xa lắm bạn à, họ cũng khổ sở lắm khi nhìn thấy bạn như thế. Thật khó để nói bạn hãy tạm quên chuyện đau buồn mà cố gắng tập luyện nhưng bạn hãy xem như mình đang nghỉ ngơi đi được ko? Mình vẫn thường nghĩ như thế này, nếu ko thẻ thay đổi được thì hãy chấp nhận cho nhẹ lòng. Và đương nhiên, bạn pải nghĩ đến tương lai, như vậy ko có nghĩa cuộc đời đã chấm hết.uh
    Nếu bạn thử một lần đến với bệnh viện HIV, bạn sẽ thấy mình còn may mắn lắm lắm, bệnh của bạn còn có cơ hội phục hồi, còn họ thì coi như đã hết rồi bạn à. Hãy cố gắng lên bạn, ít ra là vì bố mẹ. Nếu bạn cảm thấy bùn chán hãy làm việc gì đó đi bạn à, mỗi ngày cố gắng một chút một chút

Đang ở
    Iraq

Lần sửa cuối bởi saranghaeyo_donghae, ngày 25-10-2012 lúc 05:04 AM.

ChiLe's Avatar

Trào lưu tự kỉ bắt đầu rồi, đúng là phí cuộc đời nếu bạn suy nghĩ như vậy. Chuyện nào cũng có cách giải quyết mà, bạn nên tham gia những công tác xã hội, đi ra ngoài cho tư thả tâm hồn.

Đang ở
    Iraq

hjen taj bj h chua the tham gja ctac xh j dc. Thuj thy xem may a zaj han quoc cho yeu doj h0n vay @[email protected] ma m0d chju kho gjaj dap thac mac cua cac mem ghe. Faj ol ca ngay ak?
    đồ lót mỹ phẩm mỹ phẩm nam nước hoa đồ lót nam áo lót nam quần lót nam đồ lót nữ bộ đồ lót nữ áo lót nữ quần lót nữ đồ ngủ đồ lót sexy áo lót sexy quần lót sexy đồ ngủ sexy đồ lót cao cấp
    Lần sửa cuối bởi saranghaeyo_donghae, ngày 25-10-2012 lúc 05:04 AM.

bacsi_quaidi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Nếu mình như bạn thì thật sự mình cũng không biết có vượt qua nỗi không?Nhưng theo mình thì thời gian sẽ giúp bạn giải quyết tất cả.

emperor_86 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Doi khi minh ko the biet duoc dieu gi se xay ra, ban hay co len nhes. Chap nhan thuc tai va vuon len.Buon chan chi lam cho minh them buon va chan. Hay vui len nhes.
    Minh tin ban se lam duoc.
    Chuc ban mau hoi phuc.

Đang ở
    Iraq

@: bsj quaj dj: bac doj cho toj gao nuoc lanh wa, k ng0c dau len dc r. Hua @ emperor86: mjnh dag h0c cach chap nhan su that dau thuog day. He. Ban mjnh bao tr0g th0j gjan duong benh chju kho tu luyen thanh Tam' dy, dung lam Cam' maj nua. Vj thja nen mjnh dang nhan th0j gjan nay tu (hu') day, co gang tjm hjeu may phu0g phap lam dep de trùng tu nhan sac. Bjet dau sau dot nay mjnh laj tro thanh hot gjrl =))
    do lot my pham nhap khau my pham nam nhap khau nuoc hoa nhap khau do lot nam dep ao lot nam tay dai quan lot nam cao cap do lot nu sieu mong bo do lot nu sieu mong ao lot nu dep quan lot nu sieu mong do ngu doi do chip sexy ao lot goi cam quan lot sieu mong do ngu sieu mong do lot vip
    Lần sửa cuối bởi saranghaeyo_donghae, ngày 25-10-2012 lúc 05:00 AM.

ChiLe's Avatar

Cuộc sống vốn dĩ khó khăn mà bạn, bạn pải vượt qua từng bước một, nếu bây giờ ko thể làm gì cho xa hội thì ít ra bạn hãy thương yêu bản thân và làm cho ba mẹ vui lòng, chỉ có cố gắng phấn đấu mới có thể quên đi được những nỗi đau của thực tại, nếu bạn kô phiền, có thể cùng nói chuyện với mọi người, nếu có gì giúp đưojc hay cần chia sẽ chúng ta sẽ cùng nhau làm.

Đang ở
    Iraq

ChiLe's Avatar

chủ nhật nè, mời bạn bè zề nhà cùng nói chuyện thời sự đi bạn, cho đỡ buồn chứ cứ vô 4rum, fb trút nỗi buồn dễ khiến mình tự kỷ lắm đó.

Đang ở
    Iraq

Lần sửa cuối bởi saranghaeyo_donghae, ngày 25-10-2012 lúc 04:49 AM.

ChiLe's Avatar

ko sao đâu, trò chuyện thế này sao mà tự kỷ được, nếu bạn zìa quê bạn có thể trò chuyện với người thân nè, giúp những việc lặt vặt trong khả năng có thể, hoặc chơi với các em nhỏ hàng xóm, đều tốt cả nếu bạn cảm thấy vui

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối