Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Mua xe là yêu?

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Arrow Mua xe là yêu?

Em và anh ấy quen nhau qua mạng được gần hai năm. Anh đang sống ở Mỹ. Trong thời gian quen em, anh đồng thời quan hệ với nhiều cô khác.

Khi em tìm hiểu biết được các mối quan hệ trên, anh nói đó chỉ là quá khứ. Vì yêu anh, em vẫn tin. Cách đây vài tháng, qua bạn bè, em biết anh cũng đang hẹn hò với một cô khác. Khi em vặn hỏi, anh năn nỉ hết lời, cho là nông nổi, chỉ mới quen biết cô đó hai tháng, và hiện đã chia tay.

Lần về Việt Nam mới đây, anh có đưa em thăm nhà họ hàng và anh chị của anh. Em ở bên anh suốt một tháng đến khi anh về Mỹ. Anh mua cho em một chiếc xe, hứa sẽ nuôi em, hẹn em hai năm sau sẽ về cưới em. Thế nhưng, mỗi lần có chuyện dính líu đến tiền bạc, dù chỉ những khoản tiền nhỏ anh vẫn gắt gỏng với em. Em thật sự không biết anh thật lòng với em được bao nhiêu. Ai cũng nói, nếu anh không thật lòng thì đâu có mua xe cho em. Em yêu anh rất nhiều, nhưng liệu em có nên chờ đợi anh hay chia tay để lo tương lai của mình?

pelun Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

khi sống phụ thuộc vào ngươì khác bằng kinh tế...thì tôi đảm bảo 100% bạn bị lép vế và luôn bị coi thường...hay yêu nhưng hãy tự lập nhé