Kết quả 1 đến 7 của 7
    SeoHuyn's Avatar
    SeoHuyn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Mặc định mong mọi người giúp đỡ hãy cho bạn gái 1 lời khuyên

bạn gái ấy hỏi mình rằng bạn gái đang say nắng 1 chàng trai nhưng mà cậu bạn trai đó đã có bạn gái rồi. Bây giờ cô ấy đang thất vọng.

Name:  Colors_Bubbles.jpg
Views: 35
Size:  32.2 KB

NHƯ VẬY MỌI NGƯỜI HÃY CHO BẠN GÁI ĐÓ LỜI

KHUYÊN CÓ NÊN TIẾP TỤC THÍCH CẬU BẠN TRAI ĐÓ KHÔNG HAY LÀ QUÊN ĐI.???????????????????
    Lần sửa cuối bởi SeoHuyn, ngày 12-02-2012 lúc 07:40 PM.
    [B][COLOR="#0000CD"]Không có ai không yêu một ai. Chỉ đơn giản là người đó chưa xuất hiện mà thôi[/COLOR][/B]:nod:

Doraemon's Avatar
    Doraemon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

theo mình nghĩ thì bạn nên quên đi vì ở quanh bạn còn nhiều người lắm cho dù người ấy có tốt đến mức nào thì anh ấy đã chọn cho mình 1 người rồi bạn đừng làm người thứ 3 chen vào bạn nhé. Hay đến 1 lúc nào đó a ấy và người yêu hiện tại ko hợp với nhau nhưng lại hợp với bạn thì sao!!!! lúc đó mọi chuyện sẽ lại khác nữa. VALENTINE SẮP ĐẾN RỒI CHÚC BẠN TÌM ĐƯỢC 1 NỮA CÒN LẠI BẠN NHÉ...............

SNSD_0508's Avatar
    SNSD_0508 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

uhm chuyện này khá nhiều bạn gái gặp phải nhưng quan trọng là bạn ấy có yêu hay chỉ là cơn say nắng thoáng qua thôi hãy bình tĩnh suy xét lại bạn nhé đôi khi chuyện tình cảm khó nói nếu mà cậu ấy mà có bạn gái rồi nhưng vẫn ấn tượng với cô gái khác thi bạn nên xem lại cậu bạn đó nhưng sau khi 2 người đó chia tay vì lý do ko hợp sau đó a ấy sẽ có duyên với bạn thì sao. HIHI mọi chuyện do ông trời cả thôi bạn ơi.
    [CENTER][B][COLOR="#B22222"]Chúng ta sống trên đời này không phải để tìm thấy một người hoàn mỹ để yêu mà chính là để học cách yêu thương một người không hoàn mỹ một cách trọn vẹn...[/COLOR][/B][/CENTER]

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

đôi khi tình yêu đơn phương lại là một tình yêu đẹp, thật sự mà nói có lẽ người bạn của bạn chưa hẳn đã yêu mà chỉ là tình cảm thix bình thường, biết đâu khi thời gian qua đi, tình cảm cũng sẽ phai theo, bây giờ nếu bảo bạn ấy quên đi thì chắc là quên không được, nhưng không lẽ lại chen vào tình cảm của hai người đang hạnh phúc, nếu bạn của bạn quen hai người đó thì tốt nhất nên hạn chế gặp gỡ để đỡ nãy sinh tình cả, còn nếu chỉ quen một mình anh chàng đó thì đừng để anh ta có cơ hội làm con tim bạn ấy lung lay.

đời người ai ko có những lần say nắng, say nắng cũng chỉ là say nắng, cái con người ta hướng tới là tình yêu đích thực.

thanhle0311 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

đó chắc chắn chỉ là những rung dộng thoáng wa thôi, vì tình yêu chỉ đến khi có thời gian tìm hieểu nhau, chứ k thể chỉ cái nhìn vậy al2 yêu đc.Nhưng mình nghĩ bạn cũng nên tiếp xúc với a ta, nếu k yêu nhau đc thì thêm 1 ng bạn mới cũng tốt lắm chứ ^^

pulupulu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

bạn gặp bạn trai đó lâu chưa, có nói chuyện lần nào chưa??

SeoHuyn's Avatar
    SeoHuyn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

lâu rồi 2 năm rồi nói chuyện nhiều lắm họ chơi chung nhóm mà năm nay năm cuối cô gái đó muốn thổ lộ tình cảm nhưng lại nghe 1 tin sét đánh nên thất vọng là phải
    [B][COLOR="#0000CD"]Không có ai không yêu một ai. Chỉ đơn giản là người đó chưa xuất hiện mà thôi[/COLOR][/B]:nod: