Kết quả 1 đến 3 của 3
    saranghaeyo_donghae's Avatar
    saranghaeyo_donghae Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3
    Đang ở
    Iraq

Talking Luong tam cua nguoi me o dau?

Toi nay xem chuong trinh thoi su thay ngta dua tin ve viec cay ghep bo phan sinh duc cho be Thjen Nhan, thay hjnh anh cua be ma toj thay thuong em vo cung. Nhin em ngay tho qua, hon nhien va de thuong qua. Toi tu hoi rang nguoi me toi loi vo luong tam nao da sinh ra em bay gio cam thay the nao? Co le la 1 co sinh vjen hu hong hay trot daj da sinh ra em, roi vut bo em nhu the. con nguoi ay se faj dan vat suot doj. Thjen Nhan c0n nho qua, em chua y thuc dc het n0j dau ma nguoj me da gay ra cho mjnh, nhung khy l0n hon, em co con vo tu dc nua k? em co the vuot qua dc mac cam k? xa hoj luon mo rong vòng tay yeu thuog de chao d0n em, nhung cam gjac cua em se the nao day?
    ao lot doc quan lot doc do ngu doc do lot thuong hieu do ngu bon bon do ngu triumph do ngu winny do ngu paltal do ngu vera do ngu annie quan ao gia re quan ao thoi trang quan ao nam han quoc quan ao nu han quoc quan ao cho be nam ao tam do boi nam hang hieu do boi nu dep do boi cho be trai bo suu tap do lot triumph bo suu tap do lot sunfly
    Lần sửa cuối bởi saranghaeyo_donghae, ngày 25-10-2012 lúc 04:06 AM.
    [FONT="Arial"][/FONT] ^_* Lee Cass *_^
    Keep my head up!:middlefinger:

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

haz vấn nạn xã hội mà, cũng mừng vì còn có những con người nhân ái, mong bé luôn khỏe mạnh

saranghaeyo_donghae's Avatar
    saranghaeyo_donghae Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3
    Đang ở
    Iraq

Lần sửa cuối bởi saranghaeyo_donghae, ngày 25-10-2012 lúc 04:06 AM.
    [FONT="Arial"][/FONT] ^_* Lee Cass *_^
    Keep my head up!:middlefinger: