Kết quả 1 đến 2 của 2
    xc.kratos Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Liệu có thai không ?

-Dạ thưa anh/chị , tình hình là em vài ngày trước em có quan hệ với bạn gái em (lần đầu cũa em). Do hưng phấn nên chúng em ko sử dụng bcs (vì ko bít đc sẽ quan hệ). Lúc quan hệ em chỉ "đâm" đại (do trời tối), em chưa bít dương vật em có vào đc trong âm đạo bạn gái không nữa, nhưng em có cảm giác dương vật di chuyển ( em nhấp rất nhanh, có lẽ do lần đầu và qua hưng phấn). Sau khoãng vài phút thì em rút dương vật ra , trước lúc em rút ra em chưa thấy cảm giác xuất tinh, em rút ra để đổi tư thế thì em xuất tinh, em xuất tinh ở ngoài ( hình như xuống sàn nhà), và bạn gái em đã uống thuốc tránh thai ( uống khoãng 20h sau quan hệ, loại 2 viên, viên thứ 2 uống khoãng 14h sau viên thứ nhất ). Hiện tại em và b.gái em rất lo lắng, vì không bít có thai hay không. Mong anh/chị có kinh nghiệm trả lời giùm em ạ, giải thích kỹ giùm em lun ạ. Em chân thành cảm ơn ! (hôm quan hệ là 16.5 ạ )
    -b.gái em có kinh ngày đầu hôm 3.5, hết 10.5 .......hôm 12.5 chúng em có thủ dâm cho nhau (hôm đó em ra 2 lần).... bạn gái em sợ lúc đó em dùng tay dính tinh dịch đưa vào âm đạo bạn gái em.....nhưng em nhớ là em là cho bạn gái em trước xong b.gái em khóa quần lại thì mới làm cho em............ b.gái em nói sao ngày 12.5 thì tới ngày 14.5 15.5 16.5 17.5 bạn gái em có ra 1 ít máu (sợ đó là biểu hiện cũa mang thai) ..........?.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

quan hệ lần đầu hoàn toàn có khả năng có thai nhé bạn, bạn gái bạn đã uống thuốc ttkc, thuốc này có tác dụng trong vòng 72h nên có thể yên tâm phần nào, nếu xuát tinh ngoài thì cũng đỡ hơn, còn chuyện tay dính hay ko dính cũng chẳng thể gây có thai được, thuốc ttkc có thể làm rối loạn kinh nguyệt, bây giờ nên chờ tới chu kỳ kế tiếp mới xác định được bạn à