Kết quả 1 đến 2 của 2
    leohoan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Kinh nghiệm chữa đau khớp

Bà tôi 62 tuổi bị viêm khớp đã 8 năm nay,24 tháng trở lại đây các khớp bàn tay, đầu gối, hông, cột sống đau nhiều khi thời tiết trở lạnh về đêm và bị sưng đỏ, khi chạm vào chỗ bị sưng thì bà tôi có cảm giác nóng rát. Buổi sáng khi ngủ dậy bà cử động rất khó khăn, phải ngồi trên giường xoa bóp các khớp và duỗi dần chân và tay sau đó mới từ từ đứng dậy được. Trên nhiều diễn đàn về sức khỏe có nói đến Thảo dược Cery là hạt cần tây xuất xứ từ Ấn Độ do Cty Thảo dược thế giới phân phôi hay lắm, bác tôi là bác sĩ trên bệnh viện y học cổ truyền cũng nói với tôi về loại thảo dược này nhưng vì tôi chưa có mua cho bà sử dụng nên không biết hiệu quả thế nào. Hơn tháng rồi tôi có chuyến công tác TP HCM có mua về cho bà dùng thử theo hướng dẫn trên hộp. Sau 2 hộp sử dụng thấy bà bảo thấy cơ thể dễ chịu,và có dấu hiệu cơn đau đã bắt đầu giảm. Tôi đang khuyên bà cố gắng dùng hết 2 tháng tôi mua xem kết quả thế nào. Nếu có bạn nào điều trị bằng bài thuốc này đã lau thì cho tôi xin chút thông tin và kinh nghiệm nhé. Tôi cảm ơn nhiều lắm.

ngocbich125's Avatar
    ngocbich125 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2
    Đang ở
    125 Thái Thịnh, Đống Đa, Hà Nội

bệnh khớp này các cụ già hay bị, nhưng người mà ít hoạt động lại càng dễ bị. Mình chưa nghe đến loại thuốc này, nhưng với người lớn tuổi việc dùng thuốc cũng nên chú ý. Nên có chế độ ăn uống và tập thể dục sẽ rất có lợi cho sức khỏe của bạn đấy bạn à.

Các Chủ đề tương tự

1. Kinh nghiệm từ bỏ thói 'nghiện sex'
    Bởi linh_tue trong diễn đàn Giáo Dục Giới Tính
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 22-07-2013, 03:56 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-01-2013, 06:43 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-12-2012, 10:40 AM
  4. CHỈ KINH TÁN (Bài thuốc kinh nghiệm)
    Bởi Cỏ lạ trong diễn đàn Bài Thuốc Cổ Truyền
    Trả lời: 1