Tôi lấy chồng cách đây 3 năm,trước khi bước lên xe hoa,tôi và anh cũng đã quen và yêu nhau 5 năm.Thế nhưng cuộc sống gia đính ko như mình nghĩ
Lúc quen a tôi chỉ vừa thi đại học xong,a cũng đang la sv trung cấp,cũng vi yêu a yêu sự chân thành,rồi e cũng ko giữ đc thế là e có thai ,a bao bây giờ la quá sớm để tính đến chuyện hôn nhân,vi hai đứa cũng chưa có sự nghiệp gi nên đành đi phá.Đây cũng là điều làm e dằn vặt bấy lâu
Trải qua biết bao sóng gió cuối cùng mình củng đc ơ bên nhau,năm đấu tiên mới cưới cuộc sống tuy khó khăn nhung cung vui và hạnh phúc.A la người ham chơi thích nhậu nhẹt,e củng hiểu điều đó
Hai năm trở lại đây a trở nên khác hẳn a nói dối e,a hay đi chơi nhậu về khuya,roi từ đó vc minh hay cải vả rồi gịân hờn.E thi tối ngày chỉ biết ở nhà buôn bán,lúc trước a con đi làm thì e ko noi,gần 1 năm nay a o nhà nhưng cung ko phụ gi nhiều,đôi lúc e cũng buồn ,e cũng cân a giúp nhung a ko hiểu.
Rồi đến chuyện con cái,cách đây 1 năm e có thai nhưng ko biết nên bi sẩy a cung it quan tâm hỏi han ,dến lúc e lên kế hoạch có em bé thi a lai ko quan tâm,e cung la con gái như bao người khac e cần một gia đình mot chỗ dựa a ah
Còn nhiều chuyện làm e buồn và đau khổ lắm,giờ e ko biết mình nên làm gì nữa,e cũng từng nghĩ đế việc ly hon nhưng có lẻ e còn yêu a nên e ko làm dc
Với e hạnh phúc là gì e cũng ko biết nữa.Ngày xưa cũng yêu nhau tha thiết moi đến voi nhau mà sao giờ đành lòng lam khổ e vây