Kết quả 1 đến 8 của 8
    Tiểu Mạnh Thường Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Mặc định Em phải làm thế nào?

Chào mọi người!

Em đang là sinh viên năm hai, ở TP.HCM. Khuôn mặt em rất nam tính và được nhiều cô gái để ý tới. Vì vậy, em yêu người nào "họ" cũng lo lắng sợ em không chung tình. Đôi lúc sự cãi vã xuất phát từ chuyện lo lắng vu vơ đó khiến em mệt mỏi vô cùng. Bây giờ em đang yêu người con gái mới, cô ta cũng hay nghi ngờ em chuyện đó lắm. Em thấy sao sao ấy. Yêu mà cứ nghi ngờ thì thôi chẳng yêu còn hơn. Em phải làm sao để bạn gái của em không nghi ngờ em nữa? Mong nhận được chia sẻ từ mọi người.

vietnamurl1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chú mày được cái giống anh hồi còn là SV . Đẹp trai cũng có cái khổ nhưng thôi nó cũng không phải cái tội. Thích nghi cho nghi kệ , trừ khi là chém. )

dang_vaa's Avatar
    dang_vaa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Vấn đề của bạn thật ra cũng dễ giải quyết thôi. Bạn hãy tạo niềm tin nơi bạn gái rằng bạn chỉ có mình cô ấy thôi. Đừng tỏ ra quá thân mật hoặc trêu nghẹo những cô gái khác. Vì nếu bạn làm vậy bạn gái bạn sẽ cảm thấy tổn thương và mối nghi ngờ của cô ấy lại tăng thêm nữa. Hãy nói với người yêu bạn những lời "âu yếm" và hãy luôn nhớ rằng "tình yêu đích thực là tình yêu chung thủy" mà thôi.

clover Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Hồng nhan bạc phận à
    Cũng đúng thôi bạn à..con gái đã sẵn tính nghi ngờ...thêm lo sợ mất bạn trai vì bạn trai được nhiều ng để ý nữa nên đâm ra hay bắt bẽ lung tung...nếu yêu thật lòng bạn nên tạo niềm tin cho ng mình yêu,chứng tỏ bằng hành động như: ko thèm nhìn các cô gái khác,ko để ý tới những ng tỏ tình vs mình,quan tâm chăm sóc bạn gái...v.v...thế thì con gái thích điên lên ấy chứ

Tiểu Mạnh Thường Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

em thì em thương cô ấy thật lòng, em nào có dám trăng hoa gì đâu, khi e nghe điện thoại là cô ấy cứ ké tai vào hoài vậy. Mà không phải 1, 2 cuộc, hễ khi nào 2 đứa đi chung mà em có điện thoại thì thế nào hai đứa cũng cãi nhau. Em bực hết sức vậy đó, đó là chưa nói có lúc em vừa nghe xong là cổ giựt điện thoại để xem ai vừa gọi. Em không đồng ý nhiều lần mà cổ chẳng bỏ cái tật ấy. Mong mọi người giúp em. Cảm ơn mọi người trước.

Cỏ lạ's Avatar
    Cỏ lạ Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn cứ bình thường thôi, tình yêu mà, giận hờn mới tăng thêm thú vị, nhưng mà bạn gái của bạn cũng quá đáng thật. Bạn nên nói rõ quan điểm, nếu yêu nhau mà ko tin nhau thì thôi, đừng yêu nữa. Phải dứt khoát lên bạn à

pinksky Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Trích dẫn Gửi bởi Tiểu Mạnh Thường Xem bài viết
    em thì em thương cô ấy thật lòng, em nào có dám trăng hoa gì đâu, khi e nghe điện thoại là cô ấy cứ ké tai vào hoài vậy. Mà không phải 1, 2 cuộc, hễ khi nào 2 đứa đi chung mà em có điện thoại thì thế nào hai đứa cũng cãi nhau. Em bực hết sức vậy đó, đó là chưa nói có lúc em vừa nghe xong là cổ giựt điện thoại để xem ai vừa gọi. Em không đồng ý nhiều lần mà cổ chẳng bỏ cái tật ấy. Mong mọi người giúp em. Cảm ơn mọi người trước.
    như thế cũng hơi quá nhỉ...góp ý nhẹ nhàng đi nhé

connitnhaque Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

bạn nói với cô ấy rằng bạn ko thích thế, nếu ko tin, cô ấy đừng yêu nữa, chư cứ vậy sao mà chịu nổi