Kết quả 1 đến 4 của 4
Like Tree1Likes
  • 1 Post By anhtuanhaanhtuan

Chủ đề: Em là tất cả của đời anh!

anhtuanhaanhtuan's Avatar
    anhtuanhaanhtuan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Mặc định Em là tất cả của đời anh!

Em là người đầu tiên đanh đến cho anh cảm giác yên bình và sự chở che. Mình mến nhau qua vài lần trò chuyện, rồi sau đó là những hôm hẹn hò, những cuộc điện thoại dài hay chỉ những dòng tin nhắn nho nhỏ mỗi ngày. Anh thấy mình lại đang sống.

Nỗi nhớ đến Em mỗi ngày một đong đầy, anh muốn gửi đến Em cả nỗi niềm mong nhớ về Em nơi đây. Em Thạch, mình quen nhau hơn 3 năm rồi phải không Em, trong sự tình cờ của số phận, chúng ta gặp nhau chắc là do duyên số. Em là người đầu tiên đanh đến cho anh cảm giác yên bình và sự chở che. Mình mến nhau qua vài lần trò chuyện, rồi sau đó là những hôm hẹn hò, những cuộc điện thoại dài hay chỉ những dòng tin nhắn nho nhỏ mỗi ngày. Anh thấy mình lại đang sống.

Với anh lúc này đây, tình yêu thật giản dị và tinh khôi. Em là mối tình đầu, vì vậy những rung cảm hôm nay anh nhận được vẫn rất nguyên vẹn và quyến rũ. Anh nghĩ về Em đơn giản như Em là người dành cho anh, là một phần trong anh nên anh yêu Em cũng như con bướm yêu đôi cánh đẹp của mình.

Anh nhìn thấy nơi Em sự kiêu hãnh nhưng đồng thời Em là một người có trách nhiệm, sống bằng chính lương tâm và tấm lòng của mình. Bỗng dưng anh lại có một mong ước thật lớn lao là được làm một niềm vui trong cuộc đời Em. Anh đã yêu Em với mong ước ấy.

Mỗi ngày anh luôn mong, và nghĩ đến Em nhiều lắm, Em là tình yêu của anh, là điểm tựa trong cuộc đời này. Nỗi nhớ thân quen, nơi con đường có bước chân của Em, có bàn tay Em ôm anh vào lòng, ấm áp và hạnh phúc, nơi này có nụ cười của Em, có những hờn giận vu vơ của tình đôi ta. Em hãy mau về bên anh, Em nhé, tình yêu của anh!
    TramPham likes this.

[B.O.L]'s Avatar
    [B.O.L] Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Có thể thấy anh đang rất hạnh phúc với tình yêu hiện tại của mình. Tôi tin người anh yêu cũng cảm nhận giống như anh. Ko phải ai cũng hạnh phúc thật sự với tình yêu của mình vì thế tôi khuyên anh nên trân trọng những gì mình đang có và cùng người anh yêu vun đắp và xây dựng 1 tương lai tươi sáng hơn. Chúc anh luôn vui và hạnh phúc mãi mãi với người anh đã lựa chọn. Good luck!

TramPham Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Sự hạnh phúc và tâm đầu ý hợp trong tình yêu sẽ chắp cánh cho những năm tháng yên bình trong tương lai. Xin chúc anh và người ấy mãi mãi hạnh phúc anh nhé. hãy luôn giữ gìn người tri kỷ của mình trong vòng tay để cảm nhận sự ấm áp và yêu thương của tình yêu đôi lứa.

connitnhaque Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

tình yêu thật đẹp nếu cả hai biết vun vén và iu thương nhau