Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Đừng “lậm”

Tieudi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Thumbs down Đừng “lậm”

Em đang quen một người hơn em đến mười tuổi, đã có vợ con. Nếu vợ anh ấy biết, chắc sẽ không để em yên, phải không chị?

Ban đầu, em quen anh chỉ vì hiếu kỳ, muốn biết cảm giác quen với người lớn tuổi hơn mình thì sẽ ra sao, nhưng sau một thời gian, em thấy mình thật sự có tình cảm với anh. Một ngày không có tin nhắn, điện thoại của anh là em buồn, nhớ. Em biết mình đã đi quá xa nhưng không thể dừng lại được. Có phải em đang là người thứ ba? Chuyện của chúng em vẫn còn bí mật, nhưng em cứ sợ rồi sẽ bị lộ. Giờ em phải làm sao?

Ngọc Khanh (Q.1, TP.HCM)

AzzNgocTaiAzz Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Anh ngi~ Em nen dung lai dc roi` do'. Em ngi~ em lam nhu vay la dung' hay sai. em thu? ngi~ di neu nhu bay gio` co' ai do' chen vao cuoc song' cua gia dinh em thi se~ ntn. 3 em se~ yeu nguoi khac vay con me con em thi sao. em fai? ngi~ den chuyen do. boi jay anh khuyen em ko nen tiep tuc nhu vay nua~. anh ay hon em 10t dau fai?? it' anh khuyen em dung nen pha' vo? hp cua? ng khac'... anh se~ tu van cho em them neu' em lien lac wa sdt nay 01655224392. chuc' em thanh cong

byebye's Avatar
    byebye Đang Ngoại tuyến Moderator

Nếu bí mật mà ko giữ được thì thế nào cũng có ngày mọi chuyện vỡ lở thôi. Lúc đó ân hận thì cũng muộn rồi. Ko nên phá vỡ hạnh phúc của người đã có gia đình. Hãy tìm cho mình 1 người đàn ông khác đi bạn à. Đàn ông còn nhiều mà, sao phải cứ yêu người đã có vợ, con?

GoalVip Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

đúng như bạn byebye nói đó bạn, k nên tiếp tục cuộc tình này, k ổn chút nào đâu, còn mang thêm bệnh đau tim