Kết quả 1 đến 4 của 4
    pinksky Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Question Có một người vì bạn mà thay đổi, bạn sẽ làm gì?

Từ 1 con người hư hỏng, không biết tự chăm sóc đến bản thân, không hề quan tâm đến gia đình nhất là bố mẹ, vậy mà vì bạn anh ấy đã thay đổi tất cả..

Bây giờ anh ấy đã trở thành 1 con người mới. Anh ấy thay đổi quá nhiều đến nỗi chính anh ấy còn bất ngờ.
    Anh ấy biết tự chăm sóc bản thân, anh ấy biết lo lắng cho bố khi bố anh ấy ốm và cảm thấy thương mẹ khi mẹ buồn.
    Và điều quan trọng nhất, anh ấy đã có 1 thứ mà trước đây anh ấy không hề có nó đó là nghị lực vươn lên trong cuộc sống.
    Anh ấy nói anh ấy sẽ cố gắng để thành công trong cuộc sống bởi vì anh ấy muốn lấy bạn làm vợ. Anh ấy nói anh ấy biết bạn không chịu được khổ nên anh ấy sẽ cố gắng kiếm được thật nhiều tiền trước khi lấy bạn.

Nhưng bỗng nhiên bạn nhận ra 1 điều... bạn chưa bao giờ yêu anh ấy.
    Bạn đến với anh ấy để.. lấp đầy khoảng trống trong tâm hồn đã tan nát vì bị người khác chà đạp. Bạn chưa bao giờ yêu anh ấy.
    Người bạn yêu đã bỏ bạn đi với một con khác rồi.
    Nhưng bạn chưa bao giờ quên được người ấy..
    Ngày ngày bạn vẫn lật giở những kí ức của mình rồi tự mình gặm nhấm những nỗi đau trong tâm tưởng.
    Bạn không thể quên được người ta...

Nhưng anh ấy lại nói rằng muốn bạn cho anh ấy 1 cơ hội... 1 cơ hội để làm bạn hạnh phúc.
    Bạn sẽ làm gì?

quynhgiao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

kím đc những người như thế khó lắm bạn à...ko ai khi ko chịu vì mình mà thay đổi đâu...nắm bắt cơ hội nhé

connitnhaque Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

khi tình yêu thật sự ra đi, ai mà ko đau khổ, nhớ nhung, nhưng tình yêu đã mất đi khó có thể trở về, dù có trở về cũng đâu thể vẹn toàn. Cso thể bây giờ bạn chưa quên tình cũ, và cũng chưa iu anh ấy, bạn hãy đề nghị với anh ấy được làm bạn, vì lúc này bạn cho ai cơ hội cũng ko pải với người đó. Hãy nói thẳng thắng bạn ko muốn làm anh ấy đau khổ, bạn và cả anh ấy cần thời gian, tốt nhất hai người hãy cứ là bạn.

Pemeobu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

anh ta đã thay đổi là vì bạn, nếu bạn buông tay anh ấy rất có thể anh ấy sẽ tiếp tục vấp ngã, con trai mà, bạn connitnhaque noi đúng đó, bây giờ hai bạn chỉ nên là bạn.