Kết quả 1 đến 2 của 2
    Bông hoa nhỏ Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Có cách nào giúp tôi với!

Chào mọi người!
    Thật khó nói ra điều này, mà mình lại là phụ nữ nữa nên càng khó. Hôm nay, tôi lấy hết can đảm để được mọi người chia sẻ, chứ giữ trong lòng hoài thấy khó chịu quá.
    Tôi là người phụ nữ đã có người yêu. Nhưng lại thèm yêu một người đàn ông... gia trưởng để được là mắng, cằn nhằn, thậm chí để được nghe những lời chửi rủa như là thèm hương vị cho tình yêu. Thật lãng xẹt phải ko mọi người? Nguyên nhân cội nguồn của sự thèm yêu... lạ lùng này là do người yêu của tôi "bình đẳng" quá, có lúc mình làm "sư tử Hà Đông" để gây sự giận nhau mà "hắn" cứ tỉnh rụi, như chẳng có chuyện gì xảy ra. Không biết có phải do đụng chạm chưa tới chỗ??? Thật là nản hết sức,tình yêu gì mà phẳng lặng thấy ớn, nhạt nhẽo ghê vậy đó.
    Hôm nay, tôi mạo mụi chia sẻ những dòng tâm sự này để được mọi người có cách nào giúp tôi với.

Cảm ơn mọi người nhiều.

Bông hoa nhỏ (Quận Phú Nhuận)

dang_vaa's Avatar
    dang_vaa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Mình thì đang muốn tìm sự bình yên trong tình yêu mà ko dược đây nè. Nhiều khi thấy những cặp khác yêu nhau, họ chiều chuộng nhau, yêu thương, lo lắng cho nhau từng chút mình lại thấy ghen tỵ. Lúc mới quen nhau, người yêu mình vẫn quan tâm, chăm sóc và nghĩ về mình nhiều như mọi cặp yêu nhau người ta vẫn làm. Nhưng rồi thời gian trôi qua, sự nhàm chán trong tình yêu, những lần cãi vã, những nhỏ nhen vặt vãnh khiến cho tình yêu của mình giờ đây, mình cảm thấy rất mệt mỏi.

Mình thấy tình yêu của bạn bây giờ rất tốt đẹp đó. Đừng cố gây sóng gió hoặc giông tố để rồi 1 ngày bạn lại phải hối tiếc vì những giông bão mà mình gây ra đó.

Trân trọng những gì đang có và vun đắp thêm nha bạn. Ước gì mình được như bạn!