Kết quả 1 đến 2 của 2
    C&D
    C&D Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Mặc định Chồng tôi quan tâm 'em gái' quá đà

Tôi kết hôn năm 2008, lúc đó tôi 24 tuổi. Hiện tại tôi có 2 bé gái sinh đôi gần 3 tuổi. Chồng tôi làm quản lý một xí nghiệp may, tính anh ưa hoạt động, thích giao tiếp nên nhiều bạn bè, nhiều mối quan hệ… trong đó có không ít các cô gái trẻ.

Quan điểm của tôi là vợ chồng nhưng mỗi người cần tự biết giới hạn, có điểm dừng. Tôi không bao giờ xem trộm điện thoại hay rình rập chồng mình. Tôi nghĩ, nếu sống mà không tin nhau thì khổ sở lắm. Thế nhưng gần đây, tôi phải thay đổi suy nghĩ của mình vì không thể tin nổi chồng.

Tôi bắt gặp không ít tin nhắn hỏi han, quan tâm mà chồng tôi gửi cho một số cô gái trẻ. Ví dụ có cô nhắc chồng tôi nhớ uống ít rượu, bia kẻo hại gan. Chồng tôi nhắn lại nhắc cô ấy ăn uống đúng giờ, đừng bỏ bữa kẻo anh ấy xót ruột…

Có những lúc “điên” quá, tôi lao vào cào cấu chồng khiến người anh ấy đầy vết thâm xước. Chồng tôi sau đó lại nói xin lỗi, bảo tôi đừng như thế, nếu anh ấy ngoại tình thật thì tôi đâu có dễ mà đọc được những tin nhắn đó… Anh ấy chỉ xem mấy cô gái ở xí nghiệp là em gái.

Tôi không chấp nhận cách cư xử của chồng tôi. Liệu có người vợ nào thích chồng mình có nhiều “em gái” chứ? Nhưng tôi cũng biết chồng tôi sẽ không bỏ nhắn tin kiểu này cho các cô ấy vì tính anh ấy thế.

Nguồn: mevabe
    BACSI.com

Binhtram Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Minh biet ban buon nhieu ? Khi thay chong nhu vay ? Biet dc tat ca cua chong minh co ban gai khac o ben? Ban ko nhieu hon nhieu hon nua dau? Minh chua lap gia dinh ma minh biet tat ban trai nhu the nao va ko tinh tuong ban oi? Giong nhu gui tinh nhan cho ban trai noi? A oi? A ah ! Xuong day cho em di ne? Dang lam gi do? A nau an ngon hon em bau nua. Khi nao e hoc theo a nau an ne? Len mang choi ne? Nhu the ban nghi nhu the nao? Minh thu lay so dt minh nt qua co ay? Minh hoi co la ai vay? Ma nt qua so ng yeu minh ngoai? Co ay tra loi? Toi nt dau lien quan doi co lai gi hoi vay? Nhieu luc minh thay chat noi loi ngot ngao nua day ? Co ai ma muon ban trai chat quen may gai khac ha?