Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 36
    bunngu's Avatar
    bunngu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định Bị khô hạn vùng kín do dấu hiệu tiền mãn kinh, em phải làm sao?

Em năm nay 40 tuổi, gần 3 tháng nay người cứ bứt rứt khó chịu, mệt mỏi, vùng kín thì khô hạn, mỗi lần xx là đau rát, khó chịu như cực hình chứ chả có cảm giác gì. Em thấy mệt mỏi, chán nản vô cùng. Đi khám bs kê đơn bảo bị rối loạn nội tiết tố tuổi tiền mãn kinh. Nhưng thực sự em không muốn dùng thuốc chút nào. Có chị nào từng trải qua như em đã chữa khỏi bệnh chưa, cho em ít kinh nghiệm ạ!
    Em cám ơn các chị rất nhiều!

bibitrang's Avatar
    bibitrang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

ôi, đc cái thích nhất tưởng đang tuổi sung sức lại khô hạn là sao???????

thienannguyen's Avatar
    thienannguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Hụ hụ, thế thì làm ăn gì đc nữa

haile85 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Uống Tố Nữ Nhất Nhất đi chị, em cam đoan chị khỏi luôn chưa đầy 1 tháng sử dụng. Em cũng từng trải qua nên em hiểu cảm giác khó chịu đó như thế nào. Người khi nào cũng như bốc hỏa, mồ hôi ướt đẫm áo (. Em uống Tố Nữ Nhất Nhất sau 10 ngày là bắt đầu thấy có biến chuyển, các triệu chứng giảm hẳn. Đến khoảng gần 1 tháng là hết triệu chứng luôn. Nhưng em vẫn duy trì đều đến 2 tháng để hết liệu trình điều trị. Hiện nay thì thi thoảng em vẫn mua uống bổ sung. Cảm thấy người nhẹ nhóm, khỏe khoắn hơn hẳn ạ

bunngu's Avatar
    bunngu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi haile85 Xem bài viết
    Uống Tố Nữ Nhất Nhất đi chị, em cam đoan chị khỏi luôn chưa đầy 1 tháng sử dụng. Em cũng từng trải qua nên em hiểu cảm giác khó chịu đó như thế nào. Người khi nào cũng như bốc hỏa, mồ hôi ướt đẫm áo (. Em uống Tố Nữ Nhất Nhất sau 10 ngày là bắt đầu thấy có biến chuyển, các triệu chứng giảm hẳn. Đến khoảng gần 1 tháng là hết triệu chứng luôn. Nhưng em vẫn duy trì đều đến 2 tháng để hết liệu trình điều trị. Hiện nay thì thi thoảng em vẫn mua uống bổ sung. Cảm thấy người nhẹ nhóm, khỏe khoắn hơn hẳn ạ
    Hic, em cũng thấy mấy hôm nay quảng cáo trên Tivi nhưng cũng cứ đang phân vân, ko biết có hiệu quả ko í

thienannguyen's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi mskim Xem bài viết
    =)) nguy cơ ông xã đi tìm xả stress bên ngoài là khá cao
    Chị cứ gây hoang mang dư luận

haiquy's Avatar
    haiquy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

ôi, chị cũng dùng Tố Nữ Nhất Nhất ạ! Em cũng mua cho mẹ em dùng đấy, em tưởng bà hợp thuốc nhưng như thế thì thuốc này hiệu quả thật nhỉ. Lúc đầu em cũng chẳng biết đâu, ra hỏi cô bán thuốc cô ấy khuyên mua thuốc này cho bà, vừa rẻ lại vừa thảo dược thiên nhiên nên dùng yên tâm, ko lo bị tác dụng phụ, có thể dùng lâu dài. Mẹ em dùng chưa hết 1 lọ mà cũng giảm triệu chứng bốc hỏa, đổ mồ hôi hẳn đấy.

Trích dẫn Gửi bởi haiquy Xem bài viết
    ôi, chị cũng dùng Tố Nữ Nhất Nhất ạ! Em cũng mua cho mẹ em dùng đấy, em tưởng bà hợp thuốc nhưng như thế thì thuốc này hiệu quả thật nhỉ. Lúc đầu em cũng chẳng biết đâu, ra hỏi cô bán thuốc cô ấy khuyên mua thuốc này cho bà, vừa rẻ lại vừa thảo dược thiên nhiên nên dùng yên tâm, ko lo bị tác dụng phụ, có thể dùng lâu dài. Mẹ em dùng chưa hết 1 lọ mà cũng giảm triệu chứng bốc hỏa, đổ mồ hôi hẳn đấy.
    Tố Nữ Nhất Nhất thấy bảo là thuốc bí truyền, giúp kích thích cơ thể sản sinh estrogen, làm chậm quá trình lão hóa rất hiệu quả đấy ạ. Em uống mới hết 1 liệu trình thôi mà thấy người khỏe hơn, tinh thần cũng tốt hơn, da dẻ cũng hồng hào hơn đấy.

Trích dẫn Gửi bởi haiquy Xem bài viết
    Hiệu quả mà em, chị trước khi mua cũng tìm hiểu kỹ càng lắm, đọc toa thuốc kỹ càng rồi mới mua. Thấy thành phần thảo dược đông y nên cũng yên tâm.

gaosach's Avatar
    gaosach Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mua cái thuốc gì bôi trơn ở ngoài hiệu thuốc í chị

thienannguyen's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi gaosach Xem bài viết
    Mua cái thuốc gì bôi trơn ở ngoài hiệu thuốc í chị
    Cái đấy chỉ dùng tạm thời những lúc cần thôi, còn mẹ chủ top về lâu dài thì vẫn phải cần biện pháp bền vững, điều chỉnh cân bằng nội tiết từ bên trong thì may ra mới ổn đc

Trích dẫn Gửi bởi thienannguyen Xem bài viết
    Cái đấy chỉ dùng tạm thời những lúc cần thôi, còn mẹ chủ top về lâu dài thì vẫn phải cần biện pháp bền vững, điều chỉnh cân bằng nội tiết từ bên trong thì may ra mới ổn đc
    Đúng rồi, về lâu dài thì vẫn phải bổ sung từ bên trong, chị cứ nghe em, chỉ 1 liệu trình Tố Nữ Nhất Nhất thôi là đã thấy ngay kết quả rồi. Em từng trải qua như chị nên em biết, hồi đầu cứ bứt rứt khó chịu lắm, người lúc nào mồ hôi cũng ướt sũng cảm giác như bốc hỏa đến nơi í. Vậy mà uống 1 liệu trình trong 2 tháng thì hết hẳn triệu chứng, chuyện đấy cũng "mềm mại" hơn (dù em vẫn phải thêm 1 ít bôi trơn. he he). Chị cứ dùng đi, em cam đoan chắc chắn khỏi bệnh luôn

thienannguyen's Avatar

Đúng rồi, về lâu dài thì vẫn phải bổ sung từ bên trong, chị cứ nghe em, chỉ 1 liệu trình Tố Nữ Nhất Nhất thôi là đã thấy ngay kết quả rồi. Em từng trải qua như chị nên em biết, hồi đầu cứ bứt rứt khó chịu lắm, người lúc nào mồ hôi cũng ướt sũng cảm giác như bốc hỏa đến nơi í. Vậy mà uống 1 liệu trình trong 2 tháng thì hết hẳn triệu chứng, chuyện đấy cũng "mềm mại" hơn (dù em vẫn phải thêm 1 ít bôi trơn. he he). Chị cứ dùng đi, em cam đoan chắc chắn khỏi bệnh luôn
    Thuốc bôi trơn cũng nên dùng nhưng hạn chế thôi chị nhé

haiquy's Avatar
    haiquy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Tố Nữ Nhất Nhất thấy bảo là thuốc bí truyền, giúp kích thích cơ thể sản sinh estrogen, làm chậm quá trình lão hóa rất hiệu quả đấy ạ. Em uống mới hết 1 liệu trình thôi mà thấy người khỏe hơn, tinh thần cũng tốt hơn, da dẻ cũng hồng hào hơn đấy.
    Có điều kiện thì chị cứ mua uống thường xuyên cũng tốt đấy, thuốc này thành phần là dược liệu thiên nhiên nên uống an toàn ko lo tác dụng phụ của thuốc đâu

toiyeuvespa's Avatar
    toiyeuvespa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Càng về già thì khô hạn cũng là chuyện bt mà

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 17-11-2014, 10:40 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-12-2012, 07:33 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-11-2012, 09:46 PM
  4. Trả lời: 0