Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 17
    nang.chieu999 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định 8/3 - ông xã của các mẹ thường làm gì ???????

Xã nhà em, 8/3 nào cũng tặng hoa, chán ốm, ko biết các ông xã của các mẹ thế nào nhỉ ? Mọi người cùng share cho vui nhá !!!!!!

tokyolink.2t Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

ax nhà mình thường tặng quà ( như giày, dép, áo, váy) cũng lãng mạn đấy chứ..hjhj.. Năm nay thấy ax nói là tặng giày.hjhj.Năm nào cũng thế 2vc mình đến ngày 8/3 là ax hỏi hay mua giày, dép ở đâu anh đưa đi, mình hay mua o Nguyễn Qúy Đức và chợ Nghĩa Tân nên ax hay chở ra đó. Nhưng nhung ngay này ở đó đông lắm, mình vào chọn, nếu ok thi gọi ax vào xem ax mà ok thì mua. hjhj.Nhưng cũng tội cho ax phải đợi lâu uống mấy cốc trà rồi mà vợ chưa chọn xong.hjhj. Nhưng như thế cũng lãng mạn và vui.

herokids Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Đôi khi chẳng làm gì cả, chỉ một cái hôn nhẹ,một cử chỉ âu yêm thôi các bạn.

anhcongaut1234 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Một nụ hôn và một bông hoa hồng nhỏ.cài lên mái tóc và một buổi tối thật tuyệt chỉ có hai người.

hunganhgau Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Đôi khi vì công việc khiến anh ấy mệt mỏi và quên đấy. nhưng thường mình ko nói gì cả,a đấy hiểu và lúc nào cũng tạo cho mình bất ngờ cả.

gaunhotruc Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

hết 14/2 lại tới 8/3 tùy thời gian cũng ko dài nhưng có những lúc cảm xúc nó được thăng hoa thật tuyệt.

connhotai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Năm ngoái đúng dịp 8/3 là dịp đi hưởng tuần trăng mật đấy. thật là lạ thật là tuyệt và thật là bất ngờ nữa. anh đấy chuẩn bị tất cả mọi thứ luôn.

Yêu thương sum vầy của gia đình thì thật hay những nếu có những đồ dùng để nấu cơm một cách đơn giản,nhanh chóng và an toàn nữa thì có lẽ đàn ông sẽ tạo cho phụ nữ một cảm giác bất ngờ đấy. Nhiều khi cũng hay phải ko các bác.Những khoảng khắc đó mà dc ghi lại và tham gia cuộc thi anh thì chắc là sẽ thành công đấy.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

chắc lại tui giặc dùm bà cái áo của tui ròi

Với một ngày thật ý nghĩa như ngày 8/3 thì cũng là cách để mình cảm on những người phụ nữ đã chăm sóc,yêu thương và luôn đồng hành cùng mình phải ko.

Ngày mùng 8/3 với phụ nữ nó sẽ thật ý nghĩa nếu bạn làm cho người ấy những điều thật bất ngờ, bạn sẽ ko tưởng tượng nổi họ hạnh phúc thế nào đâu.

hunganhgau Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Con người ai ai cũng cần có nhũng lúc để thể hiện tình cảm,và ngày 8/3 là một ngày mang ý nghĩa như thế, để cho các đứng mày râu có thể biểu hiện tình cảm của mình giành cho người ấy.

gaunhotruc Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Ngày 8/3 chỉ có ý nghĩa với các phụ nũ á đông thôi. Những theo mình thì ngày nào cũng sẽ ý nghĩa nếu người bạn đời, người phụ nữ của bạn có những khoảng khắc họ cảmt hấy thật ý nghĩa và hạnh phúc đấy.

connhotai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Nếu là mình thì mình sẽ ko mua những món quà đắt tiền nhưng thay vào đó là làm cho người ấy thật bất ngờ với một chuyến du lịch giành cho hai người trong một không gian thật là lãng mạn. công với một món quà nhỏ và đóa hoa tươi xinh chắc là sẽ hạnh phúc đấy.

Nếu chỉ đến những ngày lễ như 8/3 mà tặng hoa thì nó bình thường nhi, ngày thường mà tự nhiên nhận dc hoa mới là lãng mạn.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối