Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: lao thanh quan

hoalan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định lao thanh quan

BAc si cho e hoi,Em bi ho lien tuc khoang 3 thang, di bac si tư hoai ma benh van khong giam nhieu, sau 3 thang e het bi ho, ma chuyen sang khan tieng, keo dai 2 tuan, sau do e di benh vien Tai Mui Hong o BInh Duong, bac si noi e bi phù ne thanh quan, uong thuoc duoc gan 1 tuan thi em bi mất tiếng, sau do chua tiep 1 tuan nua thi cung khong het, sau do e di den benh vien Tai Mui Hong o thanh pho, thi em duoc chuyen qua benh vien Pham Ngoc Thach, em duoc chuan doan la benh lao Phoi va lao thanh quan, e da dang trong thoi gian dieu tri , bay gio da duoc 1 tuan roi,>Em da bi mat tieng den nay gan 4 tuan, nhung sau chua noi duoc, CHo e hoi, e co can phai di kham lai nua hay khong, hay la do benh lao thanh quan nen em moi bi trinh trang nay, khi nao em se khoi.

lucky_star Đang Ngoại tuyến Moderator

Bệnh lao là một bệnh mạn tính do vi trùng lao gây ra vốn là một loại vi trùng rất dễ đề kháng thuốc và cách sống dặc biệt hơn những vi khuẩn khác nên Chữa bệnh lao cần rất nhiều thời gian bạn ạ! Lao thanh quản làm cho thanh quản của bạn bị phá hủy rất trầm trọng nên cần phải có thời gian dài mới có thể hồi phục được.

Tuy nhiên nếu không an tâm thì mình khuyên bạn hãy đến tái khám lại đi thử xem sao!

Chào bạn chúc bạn mau chóng lành bệnh!

hoalan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

em ca on rat nhieu a