Kết quả 1 đến 2 của 2
    tammy14 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Phòng khám nhi khoa HCM uy tín và tốt nhất mà các mẹ cần biết

Con cái là tài sản vô giá của các bậc làm cha mẹ. Mặc dù đã có gắng chuẩn bị cho bé một chế độ ăn giàu dinh dưỡng và một sự chăm sóc chu đáo hàng ngày, bạn vẫn không thể tránh khỏi trường hợp trẻ bị ốm chưa rõ nguyên nhân. Nhiều mẹ tự chẩn đoán bệnh cho bé rồi mua thuốc để sử dụng mà không có sự chỉ dẫn từ bác sỹ. Điều này thật sự rất nguy hiểm, bởi nó có thể khiến bệnh tình của bé thêm phần trầm trọng. Do đó, trẻ em luôn cần một chế độ chăm sóc, khám bệnh và điều trị bệnh tốt nhất tại các phòng khám nhi khoa hcm.

Phòng Khám Nhi khoa HCM - BS. Trần Diệp Khanh

Địa chỉ: 11/25 Nguyễn Oanh, Phường 10, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
    Thời gian làm việc: Thứ Hai - Chủ Nhật: 07:30 - 11:30; 13:30 - 21:00

Bác sĩ Khanh được các bệnh nhi yên mến vì sự chu đáo và ân cần

Phòng khám Nhi của bác sĩ Trần Diệp Khanh là một trong những địa chỉ khám chữa bệnh uy tín ở Thành phố Hồ Chí Minh. Ngoài kĩ năng cũng chuyên môn giỏi thì bác sĩ Khanh còn được các bệnh nhi yên mến vì sự chu đáo và ân cần. Bất kì vấn đề nào liên quan đến sức khỏe của bé khiến các bậc phụ huynh cảm thấy lo lắng đều sẽ được bác sĩ Khanh tư vấn và điều trị tận tình.

Phòng khám Dinh dưỡng & Nhi khoa - BS. Đặng Thị Phương Lan

Địa chỉ: 666/46/31F Đường 3/2 (Số cũ 90A/D29 Lý Thường Kiệt ), Phường 14, Quận 10, Hồ Chí
    Thời gian làm việc: Thứ Hai - Chủ Nhật: 17:30 - 20:00

Phòng mạch của BS Đặng Thị Phương Lan - Phó khoa Dinh dưỡng - BV Nhi Đồng 1, chuyên khám và điều trị các bệnh: Nhẹ cân; suy dinh dưỡng; thừa cân; béo phì; chậm lớn; biếng ăn; tư vấn dinh dưỡng....

Phòng mạch của BS Lan là một trong những địa chỉ đáng tin cậy của các bậc phụ huynh khi con em gặp vấn đề sức khỏe do được đầu tư trang thiết bị y tế vô cùng hiện đại cộng với thái độ của đội ngũ nhân viên luôn ân cần hòa nhã, hết mình tiếp đón và tư vấn.

10 phòng khám nhi khoa hcm uy tín và tốt nhất ở hcm mà các mẹ cần biết

Phòng khám Nhi khoa & Ngoại tổng hợp - TS.BS. Nguyễn Huy Luân & ThS.BS. Phan Chung Thùy Lynh

Địa chỉ: 587 Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
    Thời gian làm việc: Thứ Hai - Chủ Nhật: 16:30 - 20:00

Phòng khám bác sĩ Luân được hầu hết các bà mẹ công nhận là phòng khám nhi khoa hcm tốt nhất

Tại phòng khám nhi khoa HCM này bạn sẽ được phục vụ tận tình bới những bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm kèm theo những dịch vụ uy tín như: mở khí quản, khám thực thể, lên phác đồ điều hay tiến hành những chẩn đoán cận lâm sàng...

Phòng khám Nhi khoa hcm - PGS.TS.BS. Phan Hữu Nguyệt Diễm

Địa chỉ: 49B Đường Số 16, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh
    Thời gian làm việc: Thứ Hai - Thứ Sáu: 17:00 - 20:00; Thứ Bảy: 07:00 - 10:00

Với học hàm cao cùng khả năng khám chữa bệnh uy tín, Phó giáo sư, Tiến sĩ, bác sĩ Phan Hữu Nguyệt Diễm đã được giữ vị trí Trưởng khoa Nội tổng quát 2 của Bệnh viện Nhi đồng 1. Bác sĩ Diễm còn có một phòng khám ngoài giờ tại quận 8. Bác sĩ Diễm được xem là một trong những bác sĩ chuyên khoa Nhi giỏi tại Thành phố Hồ Chí Minh.

Đây được xem là một trong những phòng khám nhi khoa hcm uy tín nhất

>>> Có thể bạn quan tâm: 10 phòng khám nhi khoa HCM uy tín và tốt nhất mà các mẹ cần biết

FeCredit.VPB's Avatar
    FeCredit.VPB Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

lưu lại thông tin đi các mẹ ko đến lúc lại ko kịp tìm

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-01-2013, 04:09 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-01-2013, 07:41 PM

Tag của Chủ đề này