Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 45 của 130
    KeochualeDV Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi nhocyeudoi09 Xem bài viết
    Mình cũng không có kinh nghiệm gì nhiều đâu mình chỉ chú trọng trong việc lựa chọn sữa cho bé thôi, cần lựa chọn sữa mát, có hàm lượng dinh dưỡng mà có thể hỗ trợ cho hệ tiêu hóa. Bé nhà em uống Aptamil Anh từ hồi mới sinh ra tới giờ thấy cũng ít gặp các bệnh về tiêu hóa lắm. Bé hấp thụ chất dinh dưỡng tốt nom khỏe mạnh lắm.
    Mẹ lựa chọn sữa Aptamil cho con là quá tốt rồi, sữa này rất giàu dinh dưỡng, lại là sữa mát và hỗ trợ hệ tiêu hóa của bé rất tốt.

rocker_boy25 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình thấy nhiều mẹ khen sữa Aptamil này lắm, mà hình như đâu có bán ở Việt Nam phải không cả nhà?

Gdragon113 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi rocker_boy25 Xem bài viết
    Mình thấy nhiều mẹ khen sữa Aptamil này lắm, mà hình như đâu có bán ở Việt Nam phải không cả nhà?
    Có bán chứ mẹ, sữa Aptamil hàng nội địa 100% Anh quốc, trước đây chủ yếu bán ở Việt Nam qua đường xách tay, nhưng giờ đã được nhập khẩu nguyên hộp rồi, mẹ có thể mua trên Tuticare, dễ lắm: Aptamil Anh, sữa Aptamil nhập khẩu, 100% hàng nội địa Anh - Aptamil 1 900g, Aptamil 2 900g, Aptamil 3 900g, Aptamil 4 800g - Aptamil nhập khẩu trực tiếp từ Anh bởi Danone Việt Nam | TutiCare.com

diepvien0093 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mới đặt mua sữa Aptamil trên Tuticare, được giảm luôn 50k, thích thật

One Drection_hn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Giờ có sữa Aptamil nhập khẩu rồi, giá tốt quá. Nhớ trước đây toàn mua hàng xách tay, giá cao gấp rưỡi mà lúc nào cũng lo lắng mua nhầm hàng fake

Xixidarun_xixi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bé còn nhỏ, hệ tiêu hóa chưa phát triển hoàn thiện như người lớn nên khi ăn uống sẽ không hấp thu hết được dinh dưỡng, dẫn đến bị rối loạn tiêu hóa. Các mẹ chỉ cần chú ý bổ sung các chất giúp hỗ trợ tốt cho hệ dinh dưỡng của con là được

Carotcucai90 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Nghe nói sữa Aptamil này bán chạy bên châu Âu lắm phải không nhỉ?

KeochualeDV Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Carotcucai90 Xem bài viết
    Nghe nói sữa Aptamil này bán chạy bên châu Âu lắm phải không nhỉ?
    Aptamil là sữa công thức bán chạy nhất bên Âu châu, nên có thể yên tâm về chất lượng khi mua sữa nhập khẩu từ châu Âu.

Nguyenthanh_vn21 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Em sinh mổ, em nghe bác sĩ nói sinh mổ thì bé thường có khả năng bị rối loạn tiêu hóa cao hơn so với trẻ sinh thường. Em cũng đang rất lo lắng, không biết nên làm thế nào để con có hệ tiêu hóa tốt đây?

Trích dẫn Gửi bởi Nguyenthanh_vn21 Xem bài viết
    Em sinh mổ, em nghe bác sĩ nói sinh mổ thì bé thường có khả năng bị rối loạn tiêu hóa cao hơn so với trẻ sinh thường. Em cũng đang rất lo lắng, không biết nên làm thế nào để con có hệ tiêu hóa tốt đây?
    Đúng là trẻ sinh mổ thường có hệ tiêu hóa, hô hấp,… không tốt như trẻ sinh thường vì không trải qua quá trình qua cổ tử cung người mẹ khi ra thế giới bên ngoài. Mẹ nên quan tâm nhiều đến hệ tiêu hóa của con nhé, ở những năm tháng đầu đời hệ tiêu hóa của bé chưa phát triển hoàn thiện nên khả năng bị rối loạn tiêu hóa là rất cao.

hoaikhan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mẹ thử cho bé uống sữa Aptamil mà các mẹ đã giới thiệu ở trên đi, sữa này em thấy cũng hỗ trợ rất tốt cho hệ tiêu hóa của con đó.

Xixidarun_xixi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Tốt nhất là mẹ nên cho bé bú sữa mẹ, nếu uống thêm sữa ở ngoài thì nên chọn các loại sữa mát, tiêu hóa tốt.

Đúng là trẻ sinh mổ thường có hệ tiêu hóa, hô hấp,… không tốt như trẻ sinh thường vì không trải qua quá trình qua cổ tử cung người mẹ khi ra thế giới bên ngoài. Mẹ nên quan tâm nhiều đến hệ tiêu hóa của con nhé, ở những năm tháng đầu đời hệ tiêu hóa của bé chưa phát triển hoàn thiện nên khả năng bị rối loạn tiêu hóa là rất cao.
    Cám ơn mẹ Gdragon113, mẹ có lời khuyên nào cho em để giúp hạn chế rối loạn tiêu hóa cho bé không?

Cám ơn mẹ Gdragon113, mẹ có lời khuyên nào cho em để giúp hạn chế rối loạn tiêu hóa cho bé không?
    Để hạn chế các triệu chứng rối loạn tiêu hóa cho bé, bên cạnh bú sữa mẹ thì mẹ cũng nên cho bé uống thêm các loại sữa hỗ trợ hệ tiêu hóa tốt, sữa mát,... Và phải rất cẩn thận chọn lựa thức ăn dễ tiêu hóa khi bé bắt đầu ăn dặm nhé.

Trích dẫn Gửi bởi hoaikhan Xem bài viết
    Mẹ thử cho bé uống sữa Aptamil mà các mẹ đã giới thiệu ở trên đi, sữa này em thấy cũng hỗ trợ rất tốt cho hệ tiêu hóa của con đó.
    Mẹ Hoaikhan ơi, sữa này em cũng có nghe nhiều mẹ khen lắm, nhưng hình như sữa này là sữa bên Anh, đâu có bán ở Việt Nam hen?

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối