Kết quả 1 đến 3 của 3
    Bé Bún Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Arrow Bún nhà em bị còi xương

Các mẹ ơi,
    Bún của em hiện tại được hơn 5 tuổi rồi mà cao có 95cm à, nặng chỉ có 15kg thôi. Bé ăn cũng được, không kén mà sao suy dinh dưỡng thế không biết các mẹ ơi.
    Bé uống sữa hết hộp này đến hộp kia, mà nhất quyết không tăng cân là không tăng cân.
    Huhuhu, nhìn con trai còi cọc mà không cải thiện gì được, em đau lòng quá. Các mẹ giúp em với.

chala.ninolac Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Chào bé bún.
    Để bé tăng cân và cao lớn nhanh, ngoài chế độ dinh dưỡng hợp lý hàng ngày, cần phải giúp bé hấp thu hết các dưỡng chất từ thực phẩm. Bạn nên bổ sung các vi khuẩn có lợi (Probiotics) và các chất xơ hòa tan (Prebiotics) từ thực phẩm hoặc thực phẩm chức năng để giúp bé đạt được yêu cầu này.
    chala.ninolac xin chia sẻ thêm với bạn về sản phẩm sữa bột nguyên kem năng lượng cao KANNY,để bạn và gia đình tham khảo thêm cho bé.
    • Kanny được nhập khẩu hoàn toàn từ Hà Lan . Đạt tiêu chuẩn dinh dưỡng châu âu.
    • Là sữa bột nguyên kem năng lượng cao.
    • Sử dụng công nghệ phun sấy chân không làm bảo tồn giá trị dinh dưỡng của sữa.
    • Nguyên liệu được sản xuất từ 100% từ sữa bò tươi nguyên chất.
    • Nhà máy sản xuất IMEKO.
    • Cung cấp năng lượng cho cơ thể.
    • Sữa còn bổ sung acid folic, inositol, choline giúp bé phát triển trí não toàn diện, tăng cường sự học hỏi và trí nhớ.
    • Giúp hấp thu canxi,phot phoi và tăng khoáng hóa xương giúp bé cao lớn hơn.
    • Bổ sung lecithin giúp giảm cholesterol xấu làm trái tim khỏe mạnh,tăng cường trí nhớ.
    Bạn có thể gọi vào hotline: 08.375.84.555 để được hỗ trợ nhiều hơn.
    Xin chân thành cảm ơn.

BlueSky119's Avatar
    BlueSky119 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

bé bị còi xương nên cho bé dùng thử mấy loại sữa chứa nhiều canxi nhé