Kết quả 1 đến 2 của 2
    Anphar Việt Nam Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định #Bé #4 #tuổi #có #cần #phải #uống #bổ #sung #thêm #sắt #không #?#?#?#?#?

1. Mẹ Nga có bé Nguyễn Việt Anh(3 tuổi) ở Tân Phú:
    Chán quá ạ! Dạo này bé nhà e chẳng hiểu sao lười ăn, người cứ xanh rớt, e mới đưa con đi khám dinh dưỡng thì được bác sỹ kê cho 1 loạt thuốc bổ, trong đó còn kê cả sắt Ferrumplus nữa. Nhưng e nghĩ uống thuốc bổ thì đã đành, chứ trẻ nhỏ thì có làm gì đâu mà lại thiếu sắt được. Nên đang chần chừ chưa dám cho con uống, ai có kinh nghiệm trong khoản này thì tư vấn giúp e ạ!
    2. Mẹ Thanh có bé Trần Minh Giang( 5 tuổi) ở Bình Tân:
    Đúng là con lười ăn thì con mệt một phần bố mẹ lo mười phần ? May quá mà bé nhà e qua giai đoạn đó rồi. Bây giờ trộm vía ăn được ngủ được! Nhưng bé nhà e lười ăn là do đợt đấy sức đề kháng kém, nên ốm triền miên.
    3. Mẹ Hồng có bé Nguyễn Như Ngọc(4 tuổi) ở Quận Tân Bình:
    Hồi con em 2 tuổi phải nói là em thấy rất khó khăn ở giai đoạn đó. Bé lúc nào cũng biếng ăn, hay ốm, bác sĩ bảo bé thiếu mất 2,2 kg so với mức chuẩn quy định, thế là 2 vợ chồng lo lắng, tìm đủ mọi cách. Nhưng may thay đến công ty em kể với một chị nữa thế là chị đó chỉ về uống thử loại siro bổ sung Fe xem sao. Và em đã quyết định dùng thử và giờ bé 4 tuổi không những hay ăn mà còn cao hơn các bạn trong lớp nữa. Nên em nghĩ Mnọi người cứ cho con uống đi, bé nhà e cũng đang bổ sung sắt Ferrumplus này mà. Sắt này dạng siro dễ uống lắm. Mà dạng siro con cũng sẽ hấp thụ tốt hơn. Giai đoạn này con đang phát triển, nếu như không ăn uống được thì việc bổ sung thêm sắt cho con là cần thiết nhé!
    Fezim Siro- Giải pháp giúp trẻ thiếu Sắt
    - Tác dụng: Bổ máu trẻ em .Gíup phòng chống thiếu máu, giúp trẻ em ăn ngon miệng. Tăng cường chuyển hóa thức ăn và hấp thu dinh dưỡng, phát triển cơ thể. Đặc biệt giúp phòng ngừa và bổ sung thiếu Fe ở trẻ.
    - Đối tượng sử dụng: Trẻ em thiếu máu, biếng ăn, chậm lớn, suy dinh dưỡng, thời kỳ phục hồi sức khỏe sau khi ốm dậy.
    - Liều lượng -cách dùng: Trẻ em <2 tuổi: 1 thìa cà phê (1thìa cà phê 5ml)/lần, 2-4 tuổi: 1 thìa cà phê/lần; 4-6 tuổi: 1,5 thìa/lần; Trẻ trên 7tuổi và người lớn: 2 thìa/lần. Ngày uống 1-2 lần, trước bữa ăn sáng và hoặc bữa trưa, có thể được uống nguyên chất, hòa với nước hay trộn với thức ăn, sữa... Lắc kỹ trước khi dùng.
    Lên hệ : fanpage: Fezim siro+
    https://www.facebook.com/giuptrehetbiengan/

FeCredit.VPB's Avatar
    FeCredit.VPB Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

cảm ơn chia sẻ hữu ích của bạn

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-01-2013, 05:54 PM
  2. Bổ sung những tuyệt chiêu khiến nàng ngất ngây sung sướng
    Bởi Bụi trong diễn đàn Tình Yêu & Giới Tính
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-12-2011, 09:25 AM