Kết quả 1 đến 4 của 4
    linhkute750@gmail.com Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Xuất tinh ngoài có thai không?

E 19t đã quan hệ với bạn trai em vào ngày 19/1. Lúc đầu bạn trai em qhệ có dùng bcs, nhưng sau đó k dùng nữa vì cảm thấy hơi khó chịu, và bọn em qhệ k biện pháp gì cả, a ý cho xuất tinh ra ngoài, e hơi lo, k biết mình có mang thai k nữa? Tháng trước em có kinh nguyệt vào ngày 10/1 đến hết ngày 13/1 là em hết kinh, cho đến bây giờ em vẫn chưa thấy có kinh trở lại, chỉ thấy ra khí hư màu trắng k có hiện tượng gì khác ! Liệu em có khả năng mag thai k? Bs có thể tư vấn rõ cho em được k ạ, hiện giờ e rất hoang mang, k biết làm sao cả, rất mong có sự tư vấn của Bác sĩ.
    Em cảm ơn.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi [email protected] Xem bài viết
    E 19t đã quan hệ với bạn trai em vào ngày 19/1. Lúc đầu bạn trai em qhệ có dùng bcs, nhưng sau đó k dùng nữa vì cảm thấy hơi khó chịu, và bọn em qhệ k biện pháp gì cả, a ý cho xuất tinh ra ngoài, e hơi lo, k biết mình có mang thai k nữa? Tháng trước em có kinh nguyệt vào ngày 10/1 đến hết ngày 13/1 là em hết kinh, cho đến bây giờ em vẫn chưa thấy có kinh trở lại, chỉ thấy ra khí hư màu trắng k có hiện tượng gì khác ! Liệu em có khả năng mag thai k? Bs có thể tư vấn rõ cho em được k ạ, hiện giờ e rất hoang mang, k biết làm sao cả, rất mong có sự tư vấn của Bác sĩ.
    Em cảm ơn.
    Câu trả lời cho bạn đã có, up bài 1 lần thôi nhé bạn !

linhkute750@gmail.com Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Xuất tinh ngoài có thai không?

E 19t đã quan hệ với bạn trai em vào ngày 19/1. Lúc đầu bạn trai em qhệ có dùng bcs, nhưng sau đó k dùng nữa vì cảm thấy hơi khó chịu, và bọn em qhệ k biện pháp gì cả, a ý cho xuất tinh ra ngoài, e hơi lo, k biết mình có mang thai k nữa? Tháng trước em có kinh nguyệt vào ngày 10/1 đến hết ngày 13/1 là em hết kinh, cho đến bây giờ em vẫn chưa thấy có kinh trở lại, chỉ thấy ra khí hư màu trắng k có hiện tượng gì khác ạ.! Liệu em có khả năng mag thai k? Bs có thể tư vấn rõ cho em được k ạ, hiện giờ e rất hoang mang, k biết làm sao cả, rất mong có sự tư vấn của Bác sĩ.
    Em cảm ơn.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi [email protected] Xem bài viết
    E 19t đã quan hệ với bạn trai em vào ngày 19/1. Lúc đầu bạn trai em qhệ có dùng bcs, nhưng sau đó k dùng nữa vì cảm thấy hơi khó chịu, và bọn em qhệ k biện pháp gì cả, a ý cho xuất tinh ra ngoài, e hơi lo, k biết mình có mang thai k nữa? Tháng trước em có kinh nguyệt vào ngày 10/1 đến hết ngày 13/1 là em hết kinh, cho đến bây giờ em vẫn chưa thấy có kinh trở lại, chỉ thấy ra khí hư màu trắng k có hiện tượng gì khác ạ.! Liệu em có khả năng mag thai k? Bs có thể tư vấn rõ cho em được k ạ, hiện giờ e rất hoang mang, k biết làm sao cả, rất mong có sự tư vấn của Bác sĩ.
    Em cảm ơn.
    Xuất tinh ngoài tuy khả năng mang thai không cao nhưng không phải an toàn 100%. Hiện tại bây giờ bạn đã trễ kinh thì nên thử que kiểm tra xem thế nào nhé !

Các Chủ đề tương tự

1. Xuất tinh ngoài có thai không?
    Bởi [email protected] trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 15-02-2014, 10:22 AM
  2. Tinh trùng dính phía ngoài bcs,liệu có thai không?
    Bởi bimat609 trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 14-07-2013, 08:21 AM
  3. Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 18-04-2013, 10:21 PM
  4. Tinh dịch trào ra ngoài nên khó thụ thai?
    Bởi traitao trong diễn đàn Tình Yêu & Giới Tính
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-08-2012, 12:54 PM
  5. Xuất tinh ngoài có thai hay không ?
    Bởi ainy trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-07-2011, 08:54 PM