Xem kết quả Bình chọn: Bạn thấy vấn đề này có thật sự cần thiết không?

Người bình chọn
2. Bình chọn này đã đóng
  • cần

1 50.00%
  • không

0 0%
  • thật sự rất cần

1 50.00%
  • bình thường

0 0%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Kết quả 1 đến 6 của 6
    zztanzz Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Wink xin hãy tư vấn giúp em!

Em là Nam 24t, hiện tại em là nhân viên công ty nước ngoài, em đang sống và làm việc tại TP.HCM, em muốn hỏi bác sĩ một vấn đề rất tế nhị ạh! em rất cảm thông cho những cặp vợ chồng vô sinh hiếm muộn vì hoàn cảnh kinh tế khó khăn nên họ không thể làm thụ tinh nhân tạo đựơc, em muốn hiến tặng tinh trùng tự nguyện để giúp đở họ có đựơc niềm hy vọng trong cuộc sống, xin hãy tư vấn giúp em phải làm như thế nào ạh! email: [email protected]

lucky_star Đang Ngoại tuyến Moderator

Muốn làm dược điều này thì bạn hãy dến các bệnh viện sản lớn như Hùnh Vương và Từ Dủ vào khoa hiếm muộn tại đây bạn hãy nói đề xuất của mình và sẽ được khám kĩ lưỡng để xem bạn có đủ tiêu chuẩn trước khi hiến tặng

minhduc2310's Avatar
    minhduc2310 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Trích dẫn Gửi bởi zztanzz Xem bài viết
    Em là Nam 24t, hiện tại em là nhân viên công ty nước ngoài, em đang sống và làm việc tại TP.HCM, em muốn hỏi bác sĩ một vấn đề rất tế nhị ạh! em rất cảm thông cho những cặp vợ chồng vô sinh hiếm muộn vì hoàn cảnh kinh tế khó khăn nên họ không thể làm thụ tinh nhân tạo đựơc, em muốn hiến tặng tinh trùng tự nguyện để giúp đở họ có đựơc niềm hy vọng trong cuộc sống, xin hãy tư vấn giúp em phải làm như thế nào ạh! email: [email protected]
    Bạn thật có tấm lòng nhân ái,mình luôn ủng hộ những hành động như vậy cua bạn.Bạn hãy đên bệnh viên HÙng Vương hoặc Từ Dũ khoa hiếm muộn nhé

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Đây là một vấn đề hết sức nhạy cảm,hiện nước ta chưa có phổ biến.Bạn nên đến tư vấn về vấn đề này tại khoa hiếm muộn của một số bệnh viện san phụ khoa lớn trong cả nước nha!

zztanzz Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định hi

minh cam thay rat ngai khi phai den benh vien? viec do co the lam tai nha mot cach khep kin duoc hay khong?vi cong viec ban ron that su khong co thoi gian vao gio hanh chanh? rat muon duoc giup do moi nguoi nhung het cach roi hixhix? mong cac anh chi tu van giup

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Rất chia sẻ với tâm trạng của bạn hiện nay.Nhưng rất tiếc bạn sẽ không thể giúp mọi người nếu bạn ái ngại.Theo mình bạn nên thu xếp công việc và đến khoa hiếm muộn của bệnh viện phụ sản TW nếu bạn ở Hà Nội hoặc bệnh viện phụ sản Từ Dũ nếu bạn ở thành phố Hồ Chí Minh,ở đó bạn sẽ được tư vấn và hỗ trợ để bạn có thể thực hiện được ý định của mình

Chào bạn!Rất mong nhận được hồi âm của bạn