Kết quả 1 đến 5 của 5
Like Tree1Likes
  • 1 Post By Bs.ThienHuong

Chủ đề: Xin giải đáp thắc mắc giúp e!

Vani Nguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Talking Xin giải đáp thắc mắc giúp e!

Chào bác sĩ, e năm nay 17t cho e xin hỏi là e đã có kinh nguyệt hơn một tháng rồi nhưng mà bắt đầu từ hai hay ba ngày gì đó gần đây thì nó ra dịch màu nâu ko phải màu đỏ, có vón cục ít nhưng hnay e thấy ra nó nhiều hơn, ko biết tình trạng như v thì có làm sao ko thưa bác sĩ? e có search tìm hiểu thì bảo rằng có thễ là do viêm nhiễm âm đạo nhưng trước e chưa bao h quan hệ tình dục hay j cả gì cả vs lại ko cảm thấy ngứa ngáy hay j hết....Nếu tình trạng nv thì nguyên nhân là do đâu thưa bác sĩ, có ảnh hưởng tới gì ko ạ? hiện tại e đang thật sự rất lo, mong bs trả lời sớm cho e!

nhoktjmgirlkute's Avatar
    nhoktjmgirlkute Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Trích dẫn Gửi bởi Vani Nguyen Xem bài viết
    Chào bác sĩ, e năm nay 17t cho e xin hỏi là e đã có kinh nguyệt hơn một tháng rồi nhưng mà bắt đầu từ hai hay ba ngày gì đó gần đây thì nó ra dịch màu nâu ko phải màu đỏ, có vón cục ít nhưng hnay e thấy ra nó nhiều hơn, ko biết tình trạng như v thì có làm sao ko thưa bác sĩ? e có search tìm hiểu thì bảo rằng có thễ là do viêm nhiễm âm đạo nhưng trước e chưa bao h quan hệ tình dục hay j cả gì cả vs lại ko cảm thấy ngứa ngáy hay j hết....Nếu tình trạng nv thì nguyên nhân là do đâu thưa bác sĩ, có ảnh hưởng tới gì ko ạ? hiện tại e đang thật sự rất lo, mong bs trả lời sớm cho e!
    không sao bạn à ! vì kinh nguyệt bạn mới tới nên có triệu chứng rối loạn thôi ! không có gi đau bạn !
    Nguyễn Hữu Tuấn 23 tuổi , đang học năm thứ 4 đại học y dược !

Vani Nguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi nhoktjmgirlkute Xem bài viết
    không sao bạn à ! vì kinh nguyệt bạn mới tới nên có triệu chứng rối loạn thôi ! không có gi đau bạn !
    vậy ạ, vậy mà e cứ sợ, vì lần đầu có tình trạng kinh nguyệt có màu nâu nhìu như v nên cg sợ, mà nếu vẫn cứ như vậy kéo dài thì có sao ko ạ ?

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Không có gì hết, trong những lần đầu thì kinh nguyệt hơi rối loạn đôi chút!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Vani Nguyen Xem bài viết
    Bạn chỉ cần uống nhiều nước, nghỉ ngơi thêm khi ra máu. Sau vài chu kì kinh đến 1 năm thì chu kì kinh của bạn sẽ đều và ổn định hơn ! Đừng lo lắng quá nhé, không sao đâu !
    Vani Nguyen likes this.