Kết quả 1 đến 9 của 9
    BeeVũ Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Talking Như vậy có thai không ạ :(

Khoảng 2 tháng trước em cùng bạn gái có quan hệ và xuất tinh bên trong nhưng có sử dụng BCS, sau khi sử dụng BCS em đổ nước vào kiểm tra và thấy bao bị lũng lỗ li ti, em liền lập tức chạy đi mua thuốc tránh thai khẩn cấp Profino 2 cho bạn gái em uống (lúc đó bạn gái em cũng vừa hết kinh được 3 hay 4 ngày) và bạn gái em sử dụng thuốc đúng cách như chỉ dẫn

THÁNG SAU bạn gái em có kinh nguyệt lại bình thường và những lần gặp em với bạn gái chỉ "thủ dâm" cho nhau, vô tình DV(chưa xuất tinh) của em đụng trúng mép AĐ thì bạn gái đẩy em ra (vài ngày trước khi bạn gái em có kinh THÁNG SAU)

Vừa rồi bạn gái em bị stress và lo lắng nặng kéo dài cả tuần, đến hôm nay đã trễ kinh 5 ngày, mặc dù có các triệu chứng như mỗi lần em sờ vào ngực thì bạn gái bị đau(ngực dường như nhão hơn) , đau lưng, mất ngũ, nổi mụn, hình như cả đau bụng dưới,có cảm giác bụng đầy và ứ thì bạn em không còn triệu chứng nào khác... nhưng vẫn chưa thấy kinh nguyệt

khi quan hệ bạn gái em bị đau và sau đó rát, cảm giác bụng bị ứ nước
    mong bác sĩ và mọi người trả lời giúp, hầu như em chưa bao giờ xuất tinh vào trong mà không có BCS hay quan hệ ngoài, em thấy lo cho sức khõe bạn gái em lắm nhất là có thai ~~ (người ấy của em có kinh không đều ạ)

EM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN
    Lần sửa cuối bởi BeeVũ, ngày 04-06-2014 lúc 04:58 PM.

Bác sĩ và mọi người cho em hỏi như thế có thai không ạ?

trả lời giúp em với

Bác sĩ tư vấn giúp em với...

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi BeeVũ Xem bài viết
    Khoảng 2 tháng trước em cùng bạn gái có quan hệ và xuất tinh bên trong nhưng có sử dụng BCS, sau khi sử dụng BCS em đổ nước vào kiểm tra và thấy bao bị lũng lỗ li ti, em liền lập tức chạy đi mua thuốc tránh thai khẩn cấp Profino 2 cho bạn gái em uống (lúc đó bạn gái em cũng vừa hết kinh được 3 hay 4 ngày) và bạn gái em sử dụng thuốc đúng cách như chỉ dẫn

THÁNG SAU bạn gái em có kinh nguyệt lại bình thường và những lần gặp em với bạn gái chỉ "thủ dâm" cho nhau, vô tình DV(chưa xuất tinh) của em đụng trúng mép AĐ thì bạn gái đẩy em ra (vài ngày trước khi bạn gái em có kinh THÁNG SAU)

Vừa rồi bạn gái em bị stress và lo lắng nặng kéo dài cả tuần, đến hôm nay đã trễ kinh 5 ngày, mặc dù có các triệu chứng như mỗi lần em sờ vào ngực thì bạn gái bị đau(ngực dường như nhão hơn) , đau lưng, mất ngũ, nổi mụn, hình như cả đau bụng dưới,có cảm giác bụng đầy và ứ thì bạn em không còn triệu chứng nào khác... nhưng vẫn chưa thấy kinh nguyệt

khi quan hệ bạn gái em bị đau và sau đó rát, cảm giác bụng bị ứ nước
    mong bác sĩ và mọi người trả lời giúp, hầu như em chưa bao giờ xuất tinh vào trong mà không có BCS hay quan hệ ngoài, em thấy lo cho sức khõe bạn gái em lắm nhất là có thai ~~ (người ấy của em có kinh không đều ạ)

EM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN
    Với tình trạng như vậy thì có thể nói bạn gái trễ kinh ít nghĩ đến nguyên nhân có thai mà có thể do chu kì vốn không đều lại thêm stress ảnh hưởng mà thôi. Khuyên bạn gái nghỉ ngơi và uống nhiều nước vào là được !

cảm ơn bác sĩ, bạn gái em đã có kinh vào ngày hôm nay và đau bụng rất nhiều
    chân thành cảm ơn bác sĩ đã tư vấn cho em

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi BeeVũ Xem bài viết
    cảm ơn bác sĩ, bạn gái em đã có kinh vào ngày hôm nay và đau bụng rất nhiều
    chân thành cảm ơn bác sĩ đã tư vấn cho em
    Không có gì, chúc các bạn vui khỏe !

a.little.love's Avatar
    a.little.love Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình nghĩ bạn nên quan tâm và chăm sóc, trấn an bạn gái. Chúc 2 bạn hạnh phúc.

CanBanThanGap's Avatar
    CanBanThanGap Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Nam. nhóm máu O, SK tốt(khám ngày 6/6/2014). Nhóm máu O. Cần hiến thận gấp. Ai cần để lại tin nhắn sdt 01653.161.368

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-07-2013, 08:20 AM
  2. Bác sĩ giúp em với
    Bởi Baolangsa trong diễn đàn Nam Giới
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-07-2013, 07:23 PM
  3. Bác sĩ vào giúp em với
    Bởi Baolangsa trong diễn đàn Nam Giới
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-07-2013, 08:57 PM
  4. Giúp em với bác sĩ ơi