Kết quả 1 đến 6 của 6
Like Tree3Likes
  • 1 Post By good-health
  • 1 Post By Dr.Vani
  • 1 Post By emgaihp

Chủ đề: xin bác sĩ cho em biết với không là em thấy bất công wua!

tran tuong vy's Avatar
    tran tuong vy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định xin bác sĩ cho em biết với không là em thấy bất công wua!

thưa bs hãy cho em biết : tại sao ngay lần quan hệ đầu tiên mà em lại không có máu ạ? tuy anh ấy không quan trọng điều đó vì anh tin em,nhưng thực sự em rất buồn và dằn vặt. e lo 1 ngày nào đó anh suy nghĩ không đúng về em? em đã giữ gìn rất cẩn thận để trao trọn cho chồng em vậy mà giờ em không có gì để chứng minh cho mình. tại em cũng có chút nhan sắc,có nhiều người theo đuổi. em cũng từng quen,từng kết bạn với nhiều bạn nam. cho nên dù chồng em có tin em đến thế nào đi nữa thì vẫn sẽ có lúc nào đó anh nghĩ em khác đi. em phải nói với anh sao đây để anh có thể thông cảm với em hả bs ạh?

good-health Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Không phải ai cũng có màng trinh đâu bạn. Cũng có thể là bạn có dạng màng trinh đặc biệt nữa hoặc máu chảy quá ít đã khô rồi nên không thấy máu ra ngoài nữa đó ! Quan trọng là tin nhau thôi !
    tran tuong vy likes this.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi tran tuong vy Xem bài viết
    thưa bs hãy cho em biết : tại sao ngay lần quan hệ đầu tiên mà em lại không có máu ạ? tuy anh ấy không quan trọng điều đó vì anh tin em,nhưng thực sự em rất buồn và dằn vặt. e lo 1 ngày nào đó anh suy nghĩ không đúng về em? em đã giữ gìn rất cẩn thận để trao trọn cho chồng em vậy mà giờ em không có gì để chứng minh cho mình. tại em cũng có chút nhan sắc,có nhiều người theo đuổi. em cũng từng quen,từng kết bạn với nhiều bạn nam. cho nên dù chồng em có tin em đến thế nào đi nữa thì vẫn sẽ có lúc nào đó anh nghĩ em khác đi. em phải nói với anh sao đây để anh có thể thông cảm với em hả bs ạh?
    Đúng vậy đó bạn à. Một số phụ nữ không có màng trinh, và cũng có nhiều dạng màng trinh khiến không bị chảy máu.

Với dạng số 1 thì có thể màng trinh co gĩan tốt nên có thể không ra máu khi quan hệ dù đã có rách !

tran tuong vy's Avatar
    tran tuong vy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

da. em cam on bs rat nhieu.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Bạn đừng quá lo nha, không phải loại màng trinh nào cũng rách ngay lần quan hệ đầu và thậm chí có những phụ nữ bẩm sinh đã không có màng trịnh!

emgaihp Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

lần đầu tiên quan hệ e cũng k ra máu ^^ thật lòng em cũng ko hiểu tại sao! Nhưng mà ng` chồng, ng` yêu của mình k quan trọng điều đó thì có lẽ mình nên cho nó vào dĩ vãng chị ạ! chủ yếu là cái tâm của mình dành cho họ thôi