Kết quả 1 đến 8 của 8
    nhockho Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Talking về việc xuất tinh ngoài- cho em hỏi với

các bác sĩ ơi cho em hỏi với. chuyện là vào trưa ngày 6 âm lịch em có kinh nguyệt. sau đó vào lúc khuya ngày 15 âm lịch em và người yêu có quan hệ, tụi em dùng biện pháp xuất tinh ngoài. ảnh xuất lên bụng em, sau đó em lau sạch và đi tắm sạch sẽ. Chu kỳ kinh nguyệt của em khá đều khoảng từ 28-30 ngày, nếu sớm lắm thì cũng 26 ngày. nhưng thông thường là 28-30 ngày. Em muốn hỏi việc quan hệ của tụi em như thế khả năng có thai thế nào ạ? và thử thai sau 14 ngày sau quan hệ liệu kết quả có đáng tin cậy không?
    Sao em nghe có người nói que thử thai cũng ko chính xác lắm, có trường hợp đó không ạ?( mặc dù học thử sau khi trễ kinh cả tuần)
    Mong các bác sĩ giải đáp dùm em em đang rất lo lắng. Em xin cám ơn!

Mặc định ai có kinh nghiệm trả lời giúp em với

Trích dẫn Gửi bởi vedayac Xem bài viết
    qua phụ lại mình với nha
    qua đây phụ em này

Máy Tính Bảng - Máy Tính Bảng
    Không ai giúp em hết ak? hixhix

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi nhockho Xem bài viết
    các bác sĩ ơi cho em hỏi với. chuyện là vào trưa ngày 6 âm lịch em có kinh nguyệt. sau đó vào lúc khuya ngày 15 âm lịch em và người yêu có quan hệ, tụi em dùng biện pháp xuất tinh ngoài. ảnh xuất lên bụng em, sau đó em lau sạch và đi tắm sạch sẽ. Chu kỳ kinh nguyệt của em khá đều khoảng từ 28-30 ngày, nếu sớm lắm thì cũng 26 ngày. nhưng thông thường là 28-30 ngày. Em muốn hỏi việc quan hệ của tụi em như thế khả năng có thai thế nào ạ? và thử thai sau 14 ngày sau quan hệ liệu kết quả có đáng tin cậy không?
    Sao em nghe có người nói que thử thai cũng ko chính xác lắm, có trường hợp đó không ạ?( mặc dù học thử sau khi trễ kinh cả tuần)
    Vậy bạn đã trễ kinh bao lâu rồi? Nếu trễ kinh 14 ngày và thử que 1 vạch thì chắc là không có thai rồi. Với lại 2 bạn chưa thật sự quan hệ. Đừng quá lo lắng!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Chu kì không đều thử que mới sợ không chính xác. Bạn cứ đợi đến khi nào trễ kinh thì thử que như vậy sẽ chính xác, không cần phải thử sớm đâu !

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Vani Xem bài viết
    Vậy bạn đã trễ kinh bao lâu rồi? Nếu trễ kinh 14 ngày và thử que 1 vạch thì chắc là không có thai rồi. Với lại 2 bạn chưa thật sự quan hệ. Đừng quá lo lắng!
    mình chưa bị trễ kinh bạn à. vẫn chưa đến ngày hành kinh của mình. còn khoảng 1 tuần nữa. mà nếu mình thử thai sau 14 ngày quan hệ thì kết quả đã chính xác chưa bạn?

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Bạn thử sớm như thế chỉ càng thêm lo lắng, không giải quyết được gì. Khi nào trễ kinh từ 7 ngày hãy thử que!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

mình chưa bị trễ kinh bạn à. vẫn chưa đến ngày hành kinh của mình. còn khoảng 1 tuần nữa. mà nếu mình thử thai sau 14 ngày quan hệ thì kết quả đã chính xác chưa bạn?
    Kết quả đó chưa thể chính xác bàng việc bạn theo dõi chu kì kinh, nếu kinh ra bình thường thì chắc chắn không có thai. Nếu trễ kinh thì khi đó thử que sẽ chính xác hơn !

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Vani Xem bài viết
    Bạn thử sớm như thế chỉ càng thêm lo lắng, không giải quyết được gì. Khi nào trễ kinh từ 7 ngày hãy thử que!
    sáng nay mình đã thử que. hix. tính ra là khoảng 12 ngày sau quan hệ. mình thử que quickstick đúng như chỉ dẫn. kết quả là 1 vạch. không biết như vậy đã chính xác chưa?

Các Chủ đề tương tự

1. Xuất tinh ngoài
    Bởi satavina trong diễn đàn Nam Giới
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-08-2012, 01:52 PM
  2. Xuất tinh ngoài khiến "tinh binh" biến màu?
    Bởi hvhk2009 trong diễn đàn Nam Giới
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-05-2012, 05:12 PM
  3. Xuất tinh ngoài: Tiện 1 hại 10
    Bởi quynhgiao trong diễn đàn Giáo Dục Giới Tính
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 16-08-2011, 02:59 PM
  4. 4 tác hại của xuất tinh ngoài
    Bởi pelun trong diễn đàn Giáo Dục Giới Tính
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-04-2011, 10:12 PM
  5. Xuất tinh ngoài và khả năng thụ tinh????
    Bởi helpme1111 trong diễn đàn Giáo Dục Giới Tính
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 27-03-2011, 03:29 PM