Kết quả 1 đến 3 của 3
    Heodaika1995 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Vấn đề uống thuốc tránh thai khẩn cấp

Em và bạn gái em tính sẻ quan hệ nhưng lần đầu ko đc suôn sẻ. Em chĩ cho vào đc 2 3cm rồi rút ra vì bạn gái e đau. Sau đó e có cầm dương vật kích thích ở ngoài. Và cố gắng đưa vào nhưng k đc vào 1 tý k vào hết rồi lại rút ra bạn gái e cg chưa có chảy máu gì cả. Rồi khoảng 2h sau e lo nên có mua thuốc tranh thai loại 2v cho bạn gái e uống giờ còn 1v cách
    12h sau viên thứ nhất chưa ún. Vậy bác sĩ cho e hỏi e có cần ún viên thứ 2 ko ạ hay chĩ kích thích bên ngoài bằng dương vật thì ún 1v thôi ạ lúc kích thích bằng dương vật thì cả dv và âm hộ đều có chất nhờn

phongkhamphukhoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Heodaika1995 Xem bài viết
    Em và bạn gái em tính sẻ quan hệ nhưng lần đầu ko đc suôn sẻ. Em chĩ cho vào đc 2 3cm rồi rút ra vì bạn gái e đau. Sau đó e có cầm dương vật kích thích ở ngoài. Và cố gắng đưa vào nhưng k đc vào 1 tý k vào hết rồi lại rút ra bạn gái e cg chưa có chảy máu gì cả. Rồi khoảng 2h sau e lo nên có mua thuốc tranh thai loại 2v cho bạn gái e uống giờ còn 1v cách
    12h sau viên thứ nhất chưa ún. Vậy bác sĩ cho e hỏi e có cần ún viên thứ 2 ko ạ hay chĩ kích thích bên ngoài bằng dương vật thì ún 1v thôi ạ lúc kích thích bằng dương vật thì cả dv và âm hộ đều có chất nhờn
    Theo như bạn mô tả thì khả năng mang thai của bạn gái là thấp, vì bạn đã mua Thuốc tránh thai nên cứ dùng theo đúng chỉ dẫn của bác sĩ đã kê đơn.

Để chắc chắn bạn nên sử dụng que thủ thai hoặc đến các
    Phòng khám phụ khoa, bệnh viện chuyên khoa để siêu âm.
    tư vấn phong thuy mua đồ phong thuy truy cập bachkhoaphongthuy.com

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Heodaika1995 Xem bài viết
    Như vậy thì khả năng mang thai của bạn gái khá thấp. Chỉ cần theo dõi thêm thôi về kinh nguyệt của bạn gái thôi !

Các Chủ đề tương tự

1. Thuốc tránh thai có ngừa dc thai ngoài tử cung ?
    Bởi kimngoc trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-05-2013, 11:09 AM
  2. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 24-02-2012, 07:48 PM
  3. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 30-07-2011, 05:37 PM
  4. QHTD xuất tinh ngòai + uốngg thuốc tránh thai 72h có thai hay ko?
    Bởi saomain trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 22-07-2011, 06:06 PM
  5. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-08-2010, 11:40 PM