Kết quả 1 đến 4 của 4
    hut91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Vấn đề mang thai ngoài ý muốn

Chào bác sĩ và các bạn. Mình có một vấn đề mong bác sĩ và các bạn tư vấn giúp.

Cách đây tầm 1 tháng, mình và bạn gái nằm cạnh nhau và do không kiềm chế được nên có sờ vào vùng kín của nhau. "Cô bé" của bạn gái có ra chất nhờn, mình cũng xuất tinh. Cách đây mấy hôm bạn gái mình đi khám sức khỏe, có siêu âm thì bác sĩ hoi"gần đây có qh khog".Bạn gái mình trả lời là"không" thì bs hỏi"có chắc ko". Bg bảo chắc thì bs bảo "chắc thì ko có vấn de gi, còn ko chắc thì có vấn đề". Sau khi siêu âm về, chúng mình có nghịch như lần trước. Nhưng nghĩ lại bs nói thế nên rất lo lắng không biết trong lúc"nghịch" thế có lỡ tay hay tinh dịch xuất ra có chạm hay dính vào "cô bé" hay không?. Ngay sau đấy mính có mua que thử về ktra thì thấy 1v. Không yên tâm lắm nên sáng nay có mua 2 que thử thì cũng vẫn thấy 1 v.

Bs và các bạn tư vấn giúp trường hợp của mìnhcó thể xảy ra ko? và cái vấn đề mà bác sĩ lúc siêu âm nói có thể là gì ạ?

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi hut91 Xem bài viết
    Chào bác sĩ và các bạn. Mình có một vấn đề mong bác sĩ và các bạn tư vấn giúp.

Cách đây tầm 1 tháng, mình và bạn gái nằm cạnh nhau và do không kiềm chế được nên có sờ vào vùng kín của nhau. "Cô bé" của bạn gái có ra chất nhờn, mình cũng xuất tinh. Cách đây mấy hôm bạn gái mình đi khám sức khỏe, có siêu âm thì bác sĩ hoi"gần đây có qh khog".Bạn gái mình trả lời là"không" thì bs hỏi"có chắc ko". Bg bảo chắc thì bs bảo "chắc thì ko có vấn de gi, còn ko chắc thì có vấn đề". Sau khi siêu âm về, chúng mình có nghịch như lần trước. Nhưng nghĩ lại bs nói thế nên rất lo lắng không biết trong lúc"nghịch" thế có lỡ tay hay tinh dịch xuất ra có chạm hay dính vào "cô bé" hay không?. Ngay sau đấy mính có mua que thử về ktra thì thấy 1v. Không yên tâm lắm nên sáng nay có mua 2 que thử thì cũng vẫn thấy 1 v.

Bs và các bạn tư vấn giúp trường hợp của mìnhcó thể xảy ra ko? và cái vấn đề mà bác sĩ lúc siêu âm nói có thể là gì ạ?
    Trường hợp của bạn gái chắc chắn không thể có thai nếu chưa thực sự quan hệ như vậy được. Huống chi que thử chỉ có 1 vạch thì bạn có thể an tâm !

hut91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Cảm ơn bác sĩ. Em sợ vì bs siêu âm nói" không chắc thì có vấn đề"

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi hut91 Xem bài viết
    Cảm ơn bác sĩ. Em sợ vì bs siêu âm nói" không chắc thì có vấn đề"
    Có lẽ là có hình ảnh nào đó bs nghi ngờ thôi. Thử que 1 vạch thì an tâm !

Các Chủ đề tương tự

1. Mang thai ngoài ý muốn, bạn gái nên làm gì
    Bởi ckss38camhoi trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-11-2012, 10:25 AM
  2. 5 trường hợp dễ mang thai ngoài ý muốn
    Bởi secrect trong diễn đàn Giáo Dục Giới Tính
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 06-04-2012, 05:50 PM
  3. mang thai ngoài ý muốn
    Bởi bethichsua trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 14