Kết quả 1 đến 3 của 3
    sweet dream Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định vach hien len tren que thu thai nhu the nao thi la co thai a?

xin chao bac si! bac si co the cho e hoi van de nay khong a? e bi cham kinh 2 tuan, e da thu que thu thai nhung lan nao cung hien len 1 vach dam va vach hong nhat. e co di bat mach xem co em be hay khong nhung bac si bao la khong co, e rat lo lang, bay gio thi e da co kinh tro lai roi nhung chi ra rat it so voi cac thang truoc, xin hoi bac si e nhu the thi co phai la co em be khong a? & khi mang thai thi co bi kinh nguyet hang thang nua khong a?. mong bac si tra loi som giup e nhe!. e xin chan thanh cam on!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi sweet dream Xem bài viết
    xin chao bac si! bac si co the cho e hoi van de nay khong a? e bi cham kinh 2 tuan, e da thu que thu thai nhung lan nao cung hien len 1 vach dam va vach hong nhat. e co di bat mach xem co em be hay khong nhung bac si bao la khong co, e rat lo lang, bay gio thi e da co kinh tro lai roi nhung chi ra rat it so voi cac thang truoc, xin hoi bac si e nhu the thi co phai la co em be khong a? & khi mang thai thi co bi kinh nguyet hang thang nua khong a?. mong bac si tra loi som giup e nhe!. e xin chan thanh cam on!
    Khi mang thai thì chắc chắn là không thể có kinh nguyệt được trong suốt thời gian mang thai. Nếu bạn chưa an tâm về kết quả thử que thì bây giờ có thể thử que lại kiểm tra. Nên chú ý thử theo đúng hướng dẫn kẻo kết quả sai lệch !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Bạn đi bắt mạch là thế nào, nếu trễ kinh trên 10 ngày thì bạn có thể đi SA, các vấn đê khác thì như BS Thienhuong nói!