Kết quả 1 đến 5 của 5
    eya99 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Uống thuốc bị ói

thưa bs. hôm qua e uốn viên maverlon lúc 22h nhưng ko uống nước . ko biết đã xuống hết cổ chưa ...mãi đến 7h ság e súc miệg thì hay nôn lắm . Em nôn ra cái gì vàng vàng á...không biết phải thuốc không or do dạ dày nguyên ngày đó k có gì nên ói ra vàng vàng thế.Em muốn hỏi tường hợp em thì thuốc mắt tác dụng ko ạ...Viên đó là viên thứ 7 rồi ạ

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi eya99 Xem bài viết
    thưa bs. hôm qua e uốn viên maverlon lúc 22h nhưng ko uống nước . ko biết đã xuống hết cổ chưa ...mãi đến 7h ság e súc miệg thì hay nôn lắm . Em nôn ra cái gì vàng vàng á...không biết phải thuốc không or do dạ dày nguyên ngày đó k có gì nên ói ra vàng vàng thế.Em muốn hỏi tường hợp em thì thuốc mắt tác dụng ko ạ...Viên đó là viên thứ 7 rồi ạ
    Không sao đâu bạn. bạn uống như vậy thì thuốc cũng đã ngấm hết rồi nên không sợ mất tác dụng do ói nữa. Cứ tiếp tục uống như bình thường là được !

bs ơi.e đã uống hết vĩ và có kinh bt.nhưng ngày vừa hết kinh thì có qh = miệg. chồg e xuất tinh k nhiều .e đã nuốt hết . tnhiên hôm nay e bị đau đầu ti .chạm vào mới đau.tính từ bữa qh đó giờ đc 10 ngày rồi ạ

Liệu có phải e mang thai k ạ

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi eya99 Xem bài viết
    bs ơi.e đã uống hết vĩ và có kinh bt.nhưng ngày vừa hết kinh thì có qh = miệg. chồg e xuất tinh k nhiều .e đã nuốt hết . tnhiên hôm nay e bị đau đầu ti .chạm vào mới đau.tính từ bữa qh đó giờ đc 10 ngày rồi ạ
    Quan hệ đường miệng thì không thể mang thai được đâu bạn ạ, chắc chắn đấy !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-11-2015, 04:55 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-07-2013, 11:18 AM
  3. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-12-2011, 04:22 PM

Tag của Chủ đề này