Kết quả 1 đến 4 của 4
Like Tree1Likes
  • 1 Post By Bs.ThienHuong

Chủ đề: Tư vấn giúp mình với

bibi123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Tư vấn giúp mình với

Mình và bạn gái có quan hệ dùng bcs. Từ đầu đến cuối mình vẫn dùng bcs, lúc gần xuất ra thì mình rút ra và ra ờ ngoài, tinh trùng vẫn đựng trong bcs. Lúc sau mình có thử thì thấy bcs bị lủng 1 lỗ nhỏ cách mũi nhọn bao khoảng 3 hay 4cm gì đó. Bạn gái mình kết thúc kinh nguyệt hôm 11-8. Đến hôm 2-9 bạn gái e có kinh, nhưng hôm sau thì đau bụng nhiều lắm,lấn này kinh ra nhiều lắm. cho e hỏi vậy có sqo ko ạ?

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi bibi123 Xem bài viết
    Mình và bạn gái có quan hệ dùng bcs. Từ đầu đến cuối mình vẫn dùng bcs, lúc gần xuất ra thì mình rút ra và ra ờ ngoài, tinh trùng vẫn đựng trong bcs. Lúc sau mình có thử thì thấy bcs bị lủng 1 lỗ nhỏ cách mũi nhọn bao khoảng 3 hay 4cm gì đó. Bạn gái mình kết thúc kinh nguyệt hôm 11-8. Đến hôm 2-9 bạn gái e có kinh, nhưng hôm sau thì đau bụng nhiều lắm,lấn này kinh ra nhiều lắm. cho e hỏi vậy có sqo ko ạ?
    Nếu ra máu nhiều với tính chất như kinh nguyệt thì bạn có thể an tâm. Còn nếu nghi ngờ máu không phải là kinh thì có thể thử que. Theo tôi thì không có thai đâu bạn ạ !
    bibi123 likes this.

chjp Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bác sĩ THien Huong cho e hỏi là có phải dù tối qua có quan hệ td không an toàn đi chăng nữa , hôm sau có kinh nguyệt thì có chắc chắn được rằng không có thai không ạ ?

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi chjp Xem bài viết
    Bác sĩ THien Huong cho e hỏi là có phải dù tối qua có quan hệ td không an toàn đi chăng nữa , hôm sau có kinh nguyệt thì có chắc chắn được rằng không có thai không ạ ?
    Đúng là kinh nguyệt thì chắc chắn không có thai bạn nhé !