Kết quả 1 đến 4 của 4
    nvthu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Tư vấn giúp cháu với

Cháu chào bác sĩ ! Bác sĩ ơi cho cháu hỏi bạn gái cháu bị dị tật bẩm sinh bộ phận sinh dục, đại thể như là không có âm đạo, cửa mình bị bịt kín. Cháu thấy bảo có thể phẫu thuật được. Vậy bác cho cháu hỏi tỷ lệ thành công của phẫu thuật là như thế nào ạ, vì cháu thấy bảo phẫu thuật xong nó lại có thể bị liền lại như cũ, nếu thành công thì việc quan hệ vợ chồng ở người phụ nữ họ còn có cảm giác như bình thường được không ạ. Cháu cám ơn nhiều

TinY Guest

phẩu thuật tạo hình song rồi thì khó liền lại lắm bạn ơi, mà còn tùy vào tay nghề bác sĩ, bạn ấy đã có dự tính thực hiện ở đâu chưa

nvthu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Dạ chưa ạ. Hiện giờ chúng cháu ở tại Hà Nội. Vậy cho cháu xin hỏi về vấn đền này thì phẫu thuật ở đâu là tốt nhất ạ? Và cho cháu hỏi thêm nếu như bạn gái cháu buồng trứng vẫn bình thường, vậy sau này chung cháu muốn có con bằng cách lấy trứng từ bạn gái cháu và tinh trùng của cháu và nhờ 1 người khác mang thai hộ thế có được không ạ. Theo cháu biết thì trường hợp như bạn gái cháu không có thể tự mang thai được . Rất mong bác sĩ tư vấn giúp. Cám ơn nhiều ạ !

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

nếu người phụ nữ có kinh nguyệt đều đặn và tinh trùng người nam khỏe thì hoàn toàn thụ tinh trong ống nghiệm được. Mình ở tp.hcm nên cũng ko rõ ngoài HN lắm. http://danhba.bacsi.com/ bạn vào tra bv gần khu vực bạn sinh sống xem.